ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน พยาบาล 5

เริ่มโดย DR.MAN, พฤศจิกายน 24, 2022, 11:27:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dew1

Nal

legacy

ลากน้องเอมเข้ามาด้วยเลย ถึงเราจะเลิกกันแล้ว แต่เราก็เป็นพี่น้อง (ท้องชนกัน) ได้  ::Oops:: ::Oops:: ::Oops::

testman

ชะเอมอาจจะยืนรออยู่หน้าประตูก็เป็นได้

plkboy

gusjung111

ballnakrab

พี่เเมนนี่จัดหนักได้ทุกช่วงเวลาจริงๆ ต่อหน้าแฟนเก่าก็ไม่สนล่ะ ยอดชายนายแมนจริงๆ

kikusan

peddo

ต้องตอบว่า อย่าว่าแต่เมษาเลย​ ถ้ามีถึงธันวาพี่ก็จะตามไปจัด​ 555

pizzahutcha

ผมน่ะตั่งแต่อ่านของหมอมา ผมเสียดายชะเอมมาก พอดีชอบ พยบผมสั้นอะน่ะครับ

Pong Sak

sun_307

ไม่ชวนน้องเอมมาร่วมด้วยล่ะไรท์ จะได้โดนสาวพยาบาลรุม2 -1 ซะเลย

yoyoman

แหม่... นี่ก็รออยู่เลยว่าหมอจะปิดจ๊อบน้องมีนาตอนไหนเห็นคลาดกันมาหลายทีละ ได้สมใจซะที เรื่องน้องเมษา มีนาคงไม่ว่าอะไรมั้ง ไม่งั้นคงเอาเรื่องหมอไปตั้งนานแล้วล่ะ
เม้นในนี้ก่อนนะครับ ฉบับเต็มเดี๋ยวตามไปอ่านอีกทีนะหมอ

lololololo

หลังจากที่รอมานานในที่สุดก็ได้จัดการน้องมีนาซักทีแถมจัดโชว์ชะเอมอีก สงสัย​ต้องรื้อฟื้น​ความหลังกับชะเอมอีกซักรอบ