ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Takeda Hiromitsu] Ima Ria IV (COMIC X-EROS #01) [THAI] =C@T@12OCK=

เริ่มโดย catarock, กันยายน 29, 2013, 07:40:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

catarock

เรื่องนี้เป็นภาคต่อนะครับ ตอนเก่าๆไปหาอ่านเอาเอง ถ้าไฟล์เน่าแล้ว ก็แจ้งให้ทราบด้วย

ความยาว 40 หน้า อ่านกันจนตาแฉะ ที่จริงมีออกมาอยู่ตอนนึง น่าจะเป็นตอนจบ แต่ยังไม่ทำ Eng ก็เลยยังไม่ได้แปล

ป.ล. (บ่น) เรื่องนี้ผมใช้เวลาแปลเป็นเดือนนะครับ ไม่ได้แปลต่อเนื่อง อารมฌ์มันก็เลยขาดๆหายๆไปบ้าง แถมยังแปลยากอีก

เพราะมันมีหลายอีเวนท์เหลือเกิน ขอบอกว่าแปลเรื่องนี้เหนื่อยกว่าแปลซีรีย์อีกนะครับ....

ลิ้งดาวน์โหลด ค่อยว่ากันทีหลัง ถ้าใจร้อนอยากเก็บก็ Save เอาทีละหน้า