ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่ 1

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 17, 2016, 09:23:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gaingane

โหดมากครับ ตัวละครแต่ละคนที่จัดมาเนี่ยยยย ::JubuJubu::

jack648

ขอบคุณมากครับ

แต่งได้ดีมาก เอาชื่อเป็นตัวเดินเรื่อง

po3821

เหมือนพระเอกโดนหลอกใช้แล้วทิ้งไว้เลย แล้วอย่างนี้จะมีพลังวิเศษไปใช้กับสาวๆอื่นได้อีกเหรอ แถมอาจจะเจอกับการตามล่าอะไรอีก ท่าจะเรื่องยาวนะ รออ่านตอนต่อไปอยู่นะครับ ขอบคุณ

ohmfree

ขอบคุณคับ จะติดตามเรื่องนี้เสมอและเป็นกำลังใจให้นะ

kansake

เรื่องน่าอ่านมาก  ติดตามๆ  อยากเห็นน้องมายโดนเเล้ว

larvi-

PomPer

โชคดีในการสอบนะครับ รอตามผลงานท่านนะครับ

patchara jokloy

jarern532

ขอบคุณมากๆครับ ::Thankyou:: และเนจะเป็นไงละทีนี้ ::Horror::

outsider

น่าสนใจครับ แต่ยังไม่ค่อยเข้าใจทริคเรื่องการใช้อักขระเท่าไหร่

aiekuy

โอ้ เสียชื่อไปแล้ว แต่ทำไมน้องหนิงยังจำชื่อพระเอกได้นี่
เรื่องราวจะเป็นอย่างไรต่อ น่าติดตามมากมาย

901590

สนุกดีครับ สาวๆ เยอะ ไปหมดเลย แนว ฮาเร็มแบบนี้สิสุดยอด. ขอบคุณครับ

phantompain

น่าติดตามมากครับ ขอย้อนกลับไปอ่านบทนำอีกหน่อยก่อน ขอบคุณมากค้าบ  ::Yes!::

rubernanglong

ตอบไปแล้วแต่มันยังไม่ให้ อ่านเรื่องสนุกดี ::Orz::

rahmzer

เนื่อเื่องน่าสนใจมากครับจะรอตอนต่อๆไป
ขอบคุณที่นำผลงานมาให้อ่านครับ ::Thankyou::