ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แหกคุกมาปล้นรัก ตอน 6 ท้องกับนักโทษพม่า

เริ่มโดย darkgiggs, กุมภาพันธ์ 26, 2018, 04:26:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dikky

preneko

จบแบบนี้ก็สวยไปอีกแบบ ขอบคุณสำหรับเรื่องสนุกๆครับ  ::Thankyou::

susard kusern

กินตับกันบ่อยๆ ว่าแล้วต้องท้องทีนี้ก็งามละครับ

johnywalker

ในที่สุดก็จบแบบสมบูรณ์ สนุกมากครับเรื่องนี้ เนื้อเรื่องพลิกผันไปเรื่อย ๆ ใครว่าคนระดับด๊อกเตอร์จะมาหลงเสน่ห์ชายพม่าแก่ ๆ ได้ แต่ท้ายแล้ว ทุกอย่างก็ลงตัว ดอกเตอร์บุ๋มเอาตัวรอดไปได้ แถมมีลุกอีกสองหน่อ
ปล. เรื่องที่อยากให้เขียน รู้สึกว่าคนแต่งจะติดใจอะไรกับหมอเหลือเกินนะครับ เป็นหมอเองซะเองหรือเปล่า 555

..........+2 money
คอมเมนโดนๆมีส่วนร่วมได้เยี่ยมมาก

pinmonkey

ชีวิตมีขึ้นมีลง จบแบบมีความสุขไปอีกแบบครับ ขอบคุณมากครับ

XmanOnly

สนุกมากๆครับ ติดตาม หวังว่าจะมีผลงานดีๆแบบนี้อีกนะครับ ชอบแนวนี้มาก พรอตเรื่องดีมากครับ

tak19

รับผิดชอบดีครับ. ชอบของนอกก็ไม่บอก. จัดเต็มเลย

haelonn

เอาเรื่อง หมอสาว อาสาไปทำงานที่แอฟริกัน

Suchart Thanee

warahok

คิดว่าท่านจะแต่งต่อให้พโยปล้ำดร.แก้มบุ๋ม สรุปปุบปับตัดจบเลยก็โอเคครับ  ส่วนเรื่องต่อๆไปของท่านผมว่าแนวแรกหมอสาวอาสาไปทำงานที่แอฟริกาก็น่าสนใจ แต่อยากให้เป็นแนวโดนปล้ำข่มขืนมากกว่าที่จะสมยอม ยังไงก็จะคอยติดตามผลงานท่านนะครับ ::Fighto::
ตอบแทนความเสียวสุดแรง ด้วยคำว่าขอบคุณสุดใจ ::Glad::

yukleg

น้องแก้มบุ๋มนี่ถ้าจะชอบของนอกมากๆเลยนะ ลุงหม่องเด๊ดไปแล้วยังให้พโยรับช่วงต่ออีก....ต้นเรื่องก็สงสารแก้มบุ๋มนะ แต่จบเรื่องสงสาร ดร.ธีร์มากกว่าครับ

sokarun999

เรื่องราวเป็นไปแบบคาดเดาไม่ออก  สุดท้ายไม่ใช่หยุดที่ลุงคนนี้

Book01zaza

ขอบคุณมากครับ สนุกมากๆ ถึงจะเก่าแต่ก็เยี่ยม รอผลงานอื่นอยู่นะครับ

Korakot Tawaytibhongs

ก็จบได้บริบูรณ์ดีครับ ทั้ง ลุงหม่อง แก้มบุ๋มและลูกที่เกิดจากพ่อถึง 3 คน อิอิ