ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พี่ปรางของผม ภาค 2 ตอนที่ 1

เริ่มโดย act_dsky, สิงหาคม 25, 2021, 11:40:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chitsune

ผมชอบการเล่าเรื่องแบบนี้นะ ความลับของสาวแต่ละคนแล้วเราไปรับรู้ เหมือนเปิดโลกเลย ถูกใจสายnetorareเลยครับหาอ่านค่อนข้างยากเพราะส่วนใหญ่จะมีแต่แนวพระเอกฟัดกับสาวหลายคน

D11T

สงสารคนมะปรางจังเลยนายต้นรักพี่ปรางจริงๆ

mbangna

อยากให้พวกนายแบงค์เป็นอดีตไปเลย

poster007

แล้วกว่าจะรู้ว่าปรางเอากับคนอื่นมาเยอะจะได้เอาคนอื่นต่อไหมนะอิอิ

j_manus

savana911

โดนหนักเหมือนน้องนิว ในอีกเรื่องหนึ่งเลยครับ

sstk012

ดูแล้วไม่ได้เป็นแค่แฟนแบ้งคนเดียวละ น่าจะเป็นกะหรี่ประจำแก้ง

demx

ัuffa555

สนใจสืบต่อไหมครับ  ผมว่าแก๊งนี้มันต้องทำอะไรต่อแน่ๆ เลย

yu_ei

กลายเป็นว่าไปเจออดีตที่....ไม่รู้จะพูดว่าไงดี เอาจริงๆ ก็คิดว่าโหดไปนะ แต่ตัวละครปรางที่ยังมีชีวิตได้จากที่โดนแบบนั้นถือว่าเก่ง

Sawat Songprasop

ไม่รู้ว่าปรางเข้ามาอยู่กับก๊วนของแบ็งค์อย่างไง ถึงต้องยอมขนาดนี้

Sona Eiei

ได้เวลาสร้างฮาเร็มแล้วครับโผมมม

The Naive

Samart Phowongphailert

kimjikung