ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน พนักงานออฟฟิศ 2

เริ่มโดย DR.MAN, มีนาคม 19, 2022, 11:30:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Prince Ma

km001

น้องไอซ์น่าจะคิวต่อไป...แต่ตอนนี้ลูกใครหว่า

arkira

ทรงดีเลยว่าที่ขุ่นแม่​ ว่าแต่น้องไอซ์นี่ยังไงๆอยู่นา​เห็นทีต้องจับกดร่องปิดปากซะแล้วหมอแมนนน

jame dean

ลูกใครก็ช่างเถอะ  ต่อแขนต่อขา ให้เสร็จเรียบร้อยไปเลย หมอ

taton

::Beggar:: ในที่สุดคำอธิษฐานของผมก็เป็นจริงซักที(หยอกนะครับ) น้องปุ..เอ้ย..น้องนุกนิก ท้องจนได้ เคยคิดอยู่นะ หมอแมน(รึผมต้องเรียกใหม่ว่าปะป๊าแมนดี 555)  ::Oops:: ต้องพลาดกับสาวคนไหนบ้างจนได้ แต่ที่ผมเฮ คือ น้องเค้าคือ 1 ในสาวที่ผมสนใจมากกกกกกก อยากเตือนท่านนะครับ ให้ระวังอารมณ์คนท้องด้วย แล้วก็ทำตัวให้ดีๆ ตกลงกับน้องเค้าให้ได้นะครับ ไม่งั้นเพื่อนแม็กอาจใส่หมอหมดแม็กได้นะครับ ขอให้หมอแมนโชคดี ผ่านวิกฤตินี้ไปได้เช่นทุกทีครับ 
::WowWow::

yu_ei

คิดแล้วว่าข่าวดีต้องมี อันนี้ แต่นึกไม่ถึงว่า น้องนางยังกระสันต์ในช่วง 6 สัปดาห์ ระวังๆ หน่อยนะครับ คุณพ่ออออ

nick056

เอาจริงๆ ก็แอบสงสารน้องนุกนิกเหมือนกัน มีแฟนสภาพแบบนี้ ไม่รู้ว่าจะคบตลอดไหมนะ

ngern

ngern

โอ้ย! มาอ่านข้อความที่ซ่อนไว้ของหมอแมนแล้ว
ทรมาน​ใจมากครับ
อยากได้รูป exclusive บ้าง
ไม่รู้ต้องทำยังไงครับ 55

ผมแวะมาบอกว่า ผมไม่รู้จักวงการนิยายออนไลน์​มาก่อน
มาสมัคร, มาโอนเงินอะไรต่างๆ
ก็เพราะเรื่องของหมอแมนคนเดียวเลย

อ่อ มีอีกคนที่ผมเสียตังค์​ให้
คือ doujin sak

ขอไปเสียตังค์​ให้ใน readawrite ต่อครับ

C007za

We love you so much

เพื่อเสริมอรรถรส ผมต้องไปย้อนอ่านภาคหนึ่งเพื่อท้าวความ สรุปเฉพาะเรื่องของน้องนิกคนเดียวซัดไป 12 ตอนเต็ม 5555

จริงๆแล้วยังรอสดแตกในกับน้องเหมยอิงอยู่นะครับ แล้วก็พยาบาลยังขาดไปคนนึงหรือเปล่า เอาใจช่วยครับ ขอให้เก็บได้ครบทุกคนครับผม

ปล. ถ้าไม่รบกวนมากเกินไปขอภาพเอ็กคลูซีพ "กลีบ" ชัดๆของแต่ละนางจะขอบพระคุณเป็นอย่างยิ่งครับ เพราะมันน่าจะช่วยเสริมจินตนาการของรีดเดอร์ได้ไม่มากก็น้อย ขอบคุณครับ

Whahaha

หมอไปเกมส์เรื่องไหนละเนี่ย หวังว่าจะไมาได้เป็นพ่อของลูกน้องเขานะ

bbbb1405

nananews

bomzaii69