ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Nanao Yukiji] Yoi ga Sameru Sono Mae ni [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 30, 2019, 06:49:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Biggs Kit

ขอบคุณมากๆ คับ  ไม่ค่อยได้อ่านการ์ตูนแบบนี้  ได้อ่านก็ได้อารมณ์ดีเหมือนกัน

kantap9

จากพาเพื่อนมาบ้าน กลายเป็นพาผัวมาให้แม่ซะแล้ว

แบบนี้ต้องมากินเหล้าบ้านเพื่อนบ่อยๆซะแล้ว เมาไม่รุ้เรื่องเลยวุ้ย

Akira Watanabe

::Shy:: ชื่อเรื่อง  หลอกเพื่อนมาเมา แล้วค่อยเคลมแม่มัน

::DookDig::  เค้าซัดกันไปสองน้ำแล้วเว้ย ไม่รู้เรื่องอะไรเลย

thanonza1

ตื่นมา 3P แน่ๆ !!! 55555

**เนื้อเรื่องธรรมดาไปหน่อย โมเม้นเหี้ยน่าดูได้พ่อเป็นเพื่อน 55555

natthapon.sinsadee

ทุกคนก็มีความต้องการ เรื่องอารมณ์ย่อมอยู่เหนือเหตุผล พระเอก อยู่ๆก็โดนจู่โจม ฮรี่ๆ ก็ต้องตามน้ำไปนี่นละฮะ ท่านผู้ชม จากเพื่อนกลายเป็นพ่อ เฉย

Gondar

จงทำดีๆ นั้นแม่เพื่องเอ็งนะเว้ยยย เดี๋ยวรอบหน้าอดกินด้วยด้วยนะ คิกค้ากก

ก้นแม่นายเต็มมือจริงๆ ทาเคยามะ !!???   ::JubuJubu::

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ไปเลี้ยงฉลองวันเกิดที่บ้านเพื่อนกันแค่สองคนเพราะต่างคนก็ยังไม่มีแฟน ว่าแต่คุณแม่ของเพื่อนคงจะเหงาหอยสินะ เลยซื้อเบียร์มาเลี้ยงจนลูกชายเมาหลับ แล้วถือโอกาสอ่อยเพื่อนของลูกชายให้ช่วยคลายความเหงาหอยให้....อิอิ
งานนี้คุณลูกชายมัวแต่เมาหลับเพลิน สงสัยคุณเพื่อนก็เลยซั่มคุณแม่เพื่อนยันเช้าแน่ๆเลย คราวนี้คงจะได้เลื่อนฐานะเป็นผัวลับๆของแม่เพื่อนแล้วสินะ....หึหึ

tcm12599

แม่เพื่อนก็เหมือนเมียเรา  แฮร่  มือมันโดนดูดเข้าไปรึไงกันน่ะ  ร้ายกาจๆ ::DookDig::

ใช่แล้ว  นายแค่ฝันไป เป็นจริงคงอกแตกตาย(หรือแจมด้วยอีกคนล่ะ)

tuix

นมใหญ่จนปวดไหล่ งั้นผมนวดไหล่ให้แล้วกัน นวดแล้วจับนม ก็ไม่ว่าอะไร ผมไม่ทนแล้วนะ
ว่าแล้วก็ อมให้ผมหน่อย

ที่แท้ก็ไม่ใช่ไก่อ่อน แต่เป็นนักล่าสาวใหญ่นี่เอง ครับ

Noproblemman

เค้ายอมให้นวดนมซะขนาดนั้น
คงไม่ต้องถามแล้วมั้ง

ว่าแล้วก็จัดไปซะ 1 น้ำ
งานนี้ยาวไปแล้วกัน
ขอบคุณครับ

taton

เดาว่าเจ้าลูกชายตื่นมาคงจะดีใจแน่ๆ ที่ได้พ่อใหม่ 555

Peter Taowating

มาถึงขั้นนี้ลองมานั่งกินเบียร์ด้วยแล้วให้นวดตัวเมื่อยไหล่นี่เป็นการส่งสัญญาณเลย ไม่น่าพลาดครับไอ้หนุ่มงานนี้ ฟันแม่เพื่อนชัวร์ ::YehYeh::

เรียบร้อยโรงเรียนไอ้เพื่อนลูกชายนักบู๊  งานนี้ท่าทางแม่เพื่อนจะติดใจใช้บริการอีกแน่เลย ::WooWoo::

CoolNook Thangsakul

5555 สงสารลูกชายเลย จู๋ๆ เพื่อนกลายเป็นพ่อเฉย

CoolNook Thangsakul

Tdestiny

ไม่น่ารอดนะรายนี้ น่าจะได้พ่อใหม่รุ่นเดียวกันแน่เอ็งหลังตื่น555

จบแบบไม่พลิคล็อคแฮะ คิดว่าจะดาร์คกว่านี้สักหน่อย แต่ดีแล้วจะได้พักตับบ้าง