ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไร้หัวใจ 1

เริ่มโดย twintower, กุมภาพันธ์ 27, 2023, 11:35:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cm0025

เดินเรื่องมาแปลก น่าติดตาม

jesada1921

zaar65

แนวแบบเป็นยอดฝีมือแฝงตัวมาในที่ชุมชน

cornnae

ผลงานใหม่น่าติดตาม มาเอาใจช่วยว่าเนื้อเรื่องจะไปในแนวไหน

Tik K.

Morman

...แนวนี้มา ผมรอติดตามเลยครับ...

ryg123456

ชายน่าจะมีปมตั้งแต่ยังเด็ก เลยช่วยตัวเองมาตลอด

livpool

เรื่องนี้น่าติดตามครับ  สงสัยว่าชายจะต้องเป็นคนมีสีแน่เลย มาล้างผู้มีอิทธิพลละมั้ง

watanabe

เนื้อเรื่องออกไปทางซีรีย์มากครับ อ่านเพลินเลย

hhhhhhh

Wattbeta1980

เนื้อหาชวนติดตาม เจ้มจ้นมาก

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ พระเอกจะไร้หัวใจ แต่มีหัว...สนองที่เยี่ยมมากครับ

ภูเขา

ดีใจครับที่ท่านเขียนเรื่องใหม่ชอบผลงานท่านครับ

jackkie

ของชายน่าจะใหญ่จริงๆ

xonly-1454

พระเอกไปเรียนต่างประเทศ คงได้บ่มเพาะการต่อสู้ด้วย และอาจเข้าสู่องค์กรอะไรสักอย่าง เพราะมีการอ้างถึงทูตด้วย แต่ไม่รู้ว่าจะเหี้ยมเหมือนเรื่องสางแค้นหรือไม่