ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kaiten Sommelier] Kaiten Rental Hole กิจกรรม"เช่ารู" [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 29, 2017, 05:23:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phichet

Too-66

bull-shit

lnwclose

exoza

Heiji Hinakata

นางเอกที่บรรยายรู้สึกจะตายด้านเกินไปแล้ว เหมือนจิ๋มป๋องเดินได้เลย แต่ดันทำยอดได้สู้สุด

joulez

อ่านเพลินมาก อยากเช่ารูตามเรื่องเลย นางเอกเรานี่ก็ร้าย มาจัดหั้ยน้องชายอีก

Silverblue

ไอการเช่ารูเนี่ยมันน่ามีจริงๆ นะครับเนี่ย  ::Glad::

eka1325

บริการแบบนี้มีที่ไหนหนอสุดยอดมาก นางเอกก็สุดยอด แตกในไม่มีกลัวท้องกันเลย ขอบคุณครับ

virus747

ตัวเอง มันไม่มีอารมณ์ ตอนโดนเอาเข้าเอาออก ถ้าเจอผู้หญิงแบบนี้ในชีวิตจริง อารมณ์คงหายไปเยอะ

popglasses

บริการเช่ารูแบบนี้ ใครๆก็ต้องสนใจนางเอกจะหน้านิ่งไปไหน 555

ปล.ยอมรับเลยแต่ก่อนก็อ่านไม่ค่อยพิมพ์ กลัวโดนแบน 

HaoMaRu

นางเอกก็คูลเกิน ไม่มีเดเระเลยแฮะ หรือว่าประสาทตรงนั้นเธอจะเสีย

ซักทีเถอะจ้ะ แจ๊ะแจ๊ะ

คือถ้าซอยๆแล้วผู้หญิงทำหน้าแบบนี้ ผมคงซอยต่อไม่ได้ล่ะครับ หมดฟามมั่นใจ

inw_aoj_voj

อยากเช่ารูมังครับ มีที่ไหนมังแบบนี้ อิอิอิอิ