ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียมีชู้ (NTR Remake) ตอนที่ 1

เริ่มโดย Koog Google, มีนาคม 01, 2022, 11:29:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Oattmealz

สามีรู้แบบนี้ ยังจะอยากให้ไกลกันได้หรอครับ ควรลากมาใกล้ๆตัวมากกว่า 

boyza55

MBCLK

ถ้าสามีชอบก็โอเคล่ะ แต่ถ้าไม่ก็น่าสงสาร

review1972

เมียรัก ช้างสาร งูเห่า โบราณเขาว่าไว้วางใจไม่ได้ จริงครับ

kopae

oay02

ทนแอบดูเมียเอากับคนอื่น แล้วจะทนได้ไหมนะ หรือแบบชอบให้คนอื่นเอาเมียตัวเอง

keng7799

เหมือนจะเคยอ่านแล้ว แต่มารีเมคใหม่  ใส่เนื้อหาเพิ่มเติมไปอีก  ก็ไม่แพ้เรื่องเดียว  ขอบคุณมากที่นำกลับมาเล่าในอีกมุมองใหม่ครับ

Wang8734

poker46

Rider V3

ผัวมาแอบดูเมียมีชู้ น่าจะแค้นสุดๆ ของชมว่าจบแบบไหนเอย

Lovu Yangli

meenoi

ถ้าเกิดเมียดันมาเปิดตู้ขึ้นมา แล้วเจอสามีแอบอยู่ในตู้ ใครจะตกใจมากกว่ากันระว่างชู้หรือเมีย

notbaby007

เหมือนเอาชีวิต​ผมไปเขียน​แน่ๆเลย​ ผมเคยแอบดูเมียเก่าผมกับชู้​ มันจะเสียวก็ไม่เสียวจะว่าไม่เสียวก็ไม่ใช่​  ผมแอบดูจนเมียเก่ากับชายชู้เสร็จ​สมกับ​ มานั่งตอนนี้ก็ตลกตัวเอง​ ทำไปได้

twinstower

เปิดมาเมียก้ติดใจของใหญ่เลย