ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okayusan] The Demon Lord and the Secret Room [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, มกราคม 19, 2019, 10:04:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

เมื่อความลับของยัยมารร้าย น่าสะพรึงกว่าทุกสิ่งทุกอย่างที่เคยคิดไว้!?

รู้สึกว่าช่วงหลังนี่จะแปลแต่เรื่องจี้ๆตลอดเลยแฮะ

แวะมาส่งงานล่วงหน้าก่อนที่อาทิตย์หน้าจะขอตัวไปลาพักร้อนที่แรคคูนซิตี้สักพักล่ะ  ::Falling::

เว็บไหนที่จะดูดไปลงผมไม่ห้ามแต่กรุณาอย่าตัดหน้าเครดิตทิ้งกับใส่ลายน้ำเว็บตัวเองทับลงไปราวกับว่าเป็นคนแปลเองก็พอ ขอบคุณครับ

[แว่วเสียงคนแปล] : จอมมารโอชิผู้กล้านี่เอง 5555+

ซ่อนต่อ ไม่รอแล้วนะ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

kenata

แหม สู้กัน(บนเตียง) เสร็จ หนีไปอยู่ด้วยกันเลยดีกว่ามั้ง

::HeyHey::

virus747

จอมมารสาว แตะตัวนิดหน่อยมีอ่อนตามแรงเลย

xonlyseam

จอมมารเล่นของแรงไม่เบานะครับนั่น เจอเข้าไป ตบะแตก 55

kyojaza1

เรื่องนี้ผู้กล้าพิชิตจอมมารสำเร็จ Happy Ending ::JubuJubu::

syndromz

โดนเอ็กคาลิเบอร์ในตำนานสยบแน่นอน

Pattarapol Teng

จอมมารสายคลั่งไคล้ผู้กล้า555 มาถึงยุคแบบนี้แล้วหรอ

kaithai

นี่หรือคือ วิธีการ  ที่ "ผู้กล้า"  พิชิต "จอมมาร"   

แบบวางดาบ  คาบเกี่ยวใจ  ในห้องมาร
ผ่านวันคืน ชื่นชีวา ฝ่าดวงมาลย์ 
ผสานกาย  กลายความคิด  มิตรดีแน่ 
แช่ประสาน การเชื่อมต่อ ล่อยันเช้า     

Phoowadol

ตอนแรกก็แปลกใจ ว่าทำไม จอมมารถึงได้ มีอาการตกใจ ที่รู้ว่า ผู้กล้า บุกไปถึงห้องลับ ส่วนตัว ที่แท้ก็ซ่อนเซ็กส์ทอย. ไว้เยาะเลย นั่นเอง เห็นของ ก็พอ จะเดาได้ ว่า จอมมารดา ต้องเป็น หญิง. แน่.  แต่ที่ ทำให้ตะลึง ก็ตรง เฮ้ย........นางน่ารักอะ. ลงมาอีแบบนี้ ต้องวางดาบ แล้ว มาเล่น ทวน กันแล้วหละ.  มาๆๆๆๆ. สมานฉันท์กันเถอะ โอ๊ย น่ารัก มีขอ อีกรอบด้วย.  ::WooWoo::   ::Bloody::  อิอิ

cyborg0011

สงสันอาจารย์แกจะเก็บกด อยากวาดเรื่องแนวเกมส์ลีเจ้นด์ เลยนำเสนออัศวินกับนางมารสาวน้อย

ความรักและเซ็กซ์พิชิตทั่วแคว้นแดนแห่งเสร็จสม

Minibar

จอมมารน่าร้ากกก

———-รบกันยาวเลยซินะ

bigboy001

::GiveMe:: งานนี้จอมมารก็จอมมารเหอะ ลองผมเป็นพระเอกนะ น่ารักขนาดนี้ เอาให้ลุกไม่ขึ้นเลยคอยดูซิ ::Fighto::

EDIT นั่นไง เจอของพระเอกเข้าไปชอบใจใหญ่เลย สงบศึกซะง้าน เลิกจากศึกฆ่ากัน กลายเป็นเพศสัมพันธ์กันซะง้านเหอๆๆ

aabca.aacaa

treerasitnut

คามิโอชิเลยนะครับ55 ตอนจบอยากให้มีลูกจังครับ จอมมารน่ารักกกก

สนุกมากครับ happy ending55

guzzpai

เหมือนเป็นโดจินมังงะที่ผู้กล้าขอจอมมารแต่งงานเลยฮะ แต่อันนี้เด็ดกว่าเยอะ