ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okayusan] The Demon Lord and the Secret Room [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, มกราคม 19, 2019, 10:04:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zamakarn

เดาว่าเมืองนี้มีผู้กล้า 80% ของทั้งเมืองใช่ไหมครับ จอมมารสวยซะขนาดนี้ ผมว่าใช่นะ 55

Boran Mark

เฮอะ จอมมารไม่ได้น่ากลัวอย่างที่คิด อย่างเงี้ยะต้องล่อให้ดีดดิ้น

glaciar

กลายเป็นจอมมารขี้เงี่ยนกับนักรบนักเย็ด  ::Orz::

darthvader

จอมมารนี่แต่งห้องได้สุด ๆ ไปเลย แถมอารมณ์น่าจะอยู่พวกจุดปุ๊ป ลุกปั้ป
เพราะขนาดผู้กล้ายังไม่ได้ทำอะไรมากมาย ก็อ่อนระทวยแล้ว

อ้าว แอบหลงรักผู้กล้ามาก่อนนี่เอง มิน่ายอมง่ายจัง

S.trooper

mindza2212

จอมมารแบบนี้ปล่อยไว้ไม่ได้ต้องปราบจริงๆ

taton

แหวกแนวดีครับ ตอนแรกนึกว่าจะเป็นผู้กล้า(ที่เป็นผู้หญิง) มาเจอกับปีศาจ(ผู้ชาย อ้วนๆ ตัวใหญ่ๆ)แล้วก็โดนไปตามระเบียบ แต่นี่กลายจอมมารสาวผู้เก็บกด(แถมออกจะโก๊ะๆด้วย)ซะได้ แบบนี้ ต่อให้มี 10 จอมมาร คงไม่พ้นมือผู้กล้าของเราแน่นอน
ปล.ชอบตอนที่ระบบเตือน ว่าผู้กล้าเราได้ไอเท็มอะไรบ้าง 555

Turk Tephasadin Na Ayudthaya

ถ้าจอมมารจะน่ารักแบ้วบะละฮึ่มขนาดนี้ ผู้กล้าตีไม่ลงแน่นอน

nut2000

ของเล่นเต็มเลยนะจอมมารนน่ารักเเบบนี้จอมมารก็จอมมารเถอะได้ได้หมด

ประชาชนhappyผู้กล้ากก็happy

อรรถพร โทอิ้ง

555 มีเรื่องแบบนี้ให้อ่านด้วย ขอบพระคุณอย่างยิ่งครับผม

Gunitle

เนื้อเรื่องแบบนี้ก็ดีนะครับท่านเมโลดี555 ไม่ต้องฆ่าฟันกัน ว่าแต่จะจบอย่างไรนี่สิ5555 ขออ่านต่อเลยนะกันนะครับผมมมม

จบสวยดีครับ ฮ่าๆ ขอบคุณมากครับผมท่านเมโลดี้

alrisA

poulandcaca

ชอบแนวนี้ ดูแปลกๆดี แต่น่าจะมีต่อสู้กันซักหน่อยนะ  ::Fighto::