ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลบแล้วจ

เริ่มโดย Pigkaploy, ตุลาคม 09, 2021, 06:43:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pigkaploy

ลบ

เสพสม

พึ่งรู้ว่าชื่อหมีนะ   ปล่อยให้งงตั้งนานว่าใครคือหมี?

ตอบกลับ :   อุ๊บ! ขออภัยที่ปล่อยให้ งง  ::Oops::

whitebag

พูดสะอยากเห็นภาพเลย ดื่มไว์นกลางหว่างขาพร..อุ้ย..สยิวใจ

ตอบกลับ :   มันเป็นอะไรที่หวาด...เสียวมากเลย  ::Bloody::

biggiggog

งานนี้แค่ดื่มมันคงยังไม่สะใจ
ต้องยกซดไปเลย
ขอบคุณครับ

ตอบกลับ :   โฮก !!  คำรามเยี่ยงเสือ
::HoHo::

blackjack

::Yes!:: อยากให้พี่หมีจัดสองเลยครับ กลัวว่าพี่ธีร์จะชอบปุ๋ยนี่สิ อิอิ

ตอบกลับ : หึงแรงแบบนี้ ชอบแน่นอนครับ พันธง !!
::YarKK::

นาค

หลายประเด็นเลยครับ ปุ๋ยแสดงออกชัดมากว่าชอบพี่หมี ส่วนพี่หมีก็ชอบปุ๋ย แต่กลัวบ้านแตก ส่วนพี่ธีร์หึงแรงมากครับ ตรงนี้เน้นเลย ถ้ามัวใจเย็น มีอดนะครับ ส่วนท่าทีของพร ผมว่าเธอน่าจะรู้นะ ว่าเพื่อนปุ๋ยชอบพี่หมี เลยปิดเรื่องที่คบกับพี่หมีเอาใว้ ความสัมพันธ์ยุ่งเหยิงมากเลยครับ จะลงเอยยังไงเนี่ย แต่ชีนนี้เนื้อเรื่องหวานมากเลยครับ พรดูเธอ HOT มากเลยนะครับเนี่ย ไวน์เปลี่ยนนิสัย ตามกันต่อครับ

ตอบกลับ :   วิเคราะห์ชัดเจน ทุกประเด็น เยี่ยมมากครับ
::GiveMe::

nmiint

พรไม่ยอมเปิดตัวซะที หรือจะเกรงใจปุ๋ยกันนะ สงสัยต้องคบซ้อน

ตอบกลับ :  คิดเหมือนกันเลยครับ ทั้งคู่เป็นเพื่อนสนิท มีเหรอจะดูกันไม่ออก
::Cheeky::

พี่บ่าว

ปุ๋ยชัดเจนแล้วนะ หมีเมื่อไหร่จะชัดเจน ส่วนพรร้อนติดลมบนไปแล้ว แต่ให้เดาเล่นๆที่พรไม่อยากเปิดตัวว่าคบน่าจะเกรงใจปุ๋ย

ตอบกลับ :  จะมีตบกันหรือป่าวนะ
::Hunger::

รับช่วยxxx

ได้กลิ่นสวิงลอยมาตุๆ จับคู่แล้วซัดกันเลย ชอบน้องพร จะจัดให้ฟ้าเหลือง

ตอบกลับ :   ก็มีโอกาสเป็นไปได้อยู่นะ
::DookDig::

Taxi_VIP

ชอบมาดธีร์วะชักอยากเชียร์ให้ทั้งสองสาวโดนธีร์กด พี่หมีชักช้าเกิ้น แต่หื่นได้ใจ

ตอบกลับ :
  แอบเชียร์อยู่เหมือนกัน แต่หมีคงเศร้าแน่

ป.ล. ช่วงปี 2545 กระแสเรื่องอยู่ก่อนแต่ง ก็ยังเป็นที่ติฉินนินทากันอยู่ ไม่เหมือนปัจจุบัน ที่กลายเป็นรื่องปกติไปแล้ว บางคู่ก็อยู่กินกันตั้งแต่ขึ้น ปวช หรือมหาลัย
ช่วงนั้นดาราหลายคนก็เจอปัญหาเรื่องแบบนี้ ท้องก่อนแต่งบ้างละ อะไรประมาณนี้
ที่เล่ามายืดยาว เพราะอยากให้พอทราบบรรยากาศในยุคนั้น
::DookDig::

Popeye5555

อยากให้สองสาวแท็คทีมกันรุมจัง คงจะบรรเทิงน่าดู

ตอบกลับ : สรวงสวรรค์ สำหรับผู้ชาย
::Beggar::

nolulu69

เลขาคิม

::Thinking::  ทำไมพรต้องแอบคบ พรน่าจะรู้ว่าปุ๋ยชอบหมี เลยไม่อยากให้เสียใจ ดูเศร้าจัง
::Crying::

than.ya

ถ้าเจอเปนแพ็คคู่เน้คงจะสุขน่าดู ::Grimace:: ::Grimace::

กระถิน

เหมือนอ่านไดอารี่ ของพี่หมีเลย ช่วงเวลาสำคัญๆของชีวิต ปุ๋ยออกตัวแล้วนะว่าชอบ ธีร์ก็น่าจะเป็นคู่แข่งอีกคนกลัวแห้วจัง