ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ ฉบับปรับปรุง ตอนที่ 32-2

เริ่มโดย kamlk, มีนาคม 21, 2019, 11:26:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

beerrescue

ชอบ วิจารณ์มากครับ ไม่แชร์ต่อ

peddo

ครู​โจ้จ๋า ถ้าจะโดนรุมแน่ กลางป่าเขาบรรยากาศดีอย่างนี้ รวมพลัง กระหน่ำไม่ยั้งแน่ ทั้งหนุ่มทั้งเด็ก
ครูสาวต้องแสดงความเป็นครูปราบเด็กดื้อเหล่านี้ให้หมอบเลยนะครับ เชียร์เต็มที่ครับ

ramasa

มีโอกาสสามรุมหนึ่ง สอนบทเรียกรักให้เด็กสองคนด้วยนะครู

pamaaeng

๋GEORGE

โดนจนได้นะครับครูโจ้​ เฉี่ยวไปเฉี่ยวมาในที่สุดก็โดนดุ้นเนื้อในน้ำซะด้วย

Helmqwerty

หลังจากที่เชียพรานบุญมานาน 9นิ้วเชียวนะครู

aezac

hunterkung

napakon

Kacey Chase

phumin

สุดยอดมากครับรอติดตามทุกตอนขอบคุณมากๆครับ

eak111

พรานบุญใจดีจริงเผื่อแผ่หลานด้วย จะมีคนขัดจังหวะไหมเน้อ

zonyadoga

ดูแล้ว อาหลาน คงแพ้แตก ครูโจ้ เป็นแน่ 3 รุม 1 ครูโจ้ ไม่แพ้หรอก ครูโจ้รับมือได้ทุกทาง 

ติ๊ก ติ๊ก

รอพรานบุญจัดการอยู่นะครับ เมมก่อนยังไม่ได้อ่านที่ซ่อนไว้ น่าจะแต่งได้ถึงใจเห็นว่าไคลแม็ค

suiius