ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Senses 12 : ทักด้วยคำร่ำลา

เริ่มโดย punyang, พฤษภาคม 02, 2020, 02:38:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Erik

prsclub

น้องหมวยจากแรกๆเหมือนจะเกลียดพี่ชายตัวเอง  แต่ตอนนี้เหมือนจะเห็นใจเ้าใจ และช่วยเหลือเจ้าพี่ชายบ้ากามตลอด 

กับน้องขวัญ นี่ไม่รู้ว่าจะมีโอกาสกลับมารำลึกความหลัวกันไหม

tumsweet

ถึงจะน่าเสียดายที่ต้องตัดแม่ยายออกไปแต่ก็น่าจะดีจะได้ไม่มีปัญหาทีหลัง

lukpuman

ME

D4rthvader

แม่ยาย ลูกเขย ศึกนี้สนุกแน่ๆ

sarawut chanart

จะจบแล้ว ชอบ พี่หลิน กับพี่ฟางมากที่สุดครับ

Nup

::Hmmm::แล้วทิมจะทำงัยดี กว่าน้องพลอยจะกลับอีกตั้งหลายปี

sorlah

Spitzer

เป็นตอนที่จะเศ้ราก็ไม่เศร้าหลายอารมณ์มากๆตอนนี้

yaguza

แม่ยายกับลูกเขย จะได้ลงเอยกันอีกแล้ว

synivorn

ในที่สุด น้องพลอยก็ได้คำตอบที่เธอรู้แล้ว แต่ไม่อยากให้มันเป็นอย่างที่รู้ที่เข้าใจ

ลง 1 เสียงครับ .... ชอบพี่เจนที่สุด   ตัดใจเพื่อลูกเพื่อครอบครัว

abcxyz

ถ้าให้น้องหมวยลบความทรงจำพี่เจน จบลงแบบนี้ก็ดีเหมือนกันนะครับ

4251522

จรัญ บุญชู

น้องหมวยมาช่วยอีกแล้ว...คงจะลงเอยกันด้วยดีนะ