ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Palco Nagashima] Koibitowa Yurei!? แฟนผมเป็นผี [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 07, 2018, 06:57:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

น้องก๊อต อิอื

เทรนเปลี่ยนร่างเปลี่ยนเพศ ภูติผีสัตว์ประหลาดกำลังมาหรอช่วงนี้ แปลกๆเยอะจริงๆ

xura

possionseul

หลอมรวมกันเลยซะงั้น แถมวินวินด้วยกันทั้งสามฝ่ายซะอีก อะไรจะแจ่มปานนี้

freelance

นึกว่า จะกลับมาต่อยกันต่อที่ใหนได้ติดใจซะนี้ ยาวเลยงานนี้

infinityex

ไม่อยากคิดตอนผีไปสู่สุขคติละ เหลืองบ่นิ

worachat39

อีกคนนี่โคตรซวย 555 โดนหางเลขกลายเป็นเสียตัวเลย

dikky

ผีแบบนี้ไม่ดีมั่งครับสิงผู้ชายให้กลายเป็นสาวครับ

ipor

ตอนโดนสิงนี่เปลี่ยนเพศได้ด้วยเหรอนั่น พระเอกกูกลายเป็นคนไล่ผีไปแล้ว

exsoldier

อ้าวชิบหายโดนแทงรอบเดว เปลี่ยนเปนติดใจเลยหรอ เร็วไปม้ายยยยยยยยยยย

Clock “work” Planet

op4911338

::Dizzy:: สรุปอีกคนเปนเกย์อยุ่แล้วหรือเปลียนใจเปนเกย์เลยหว่า 55555 ของผีเค้าดีไม่ต้องพึ่งศัลยกรรมเลย

BDragonWar

อ้าวผีติดใจซะงั้น อะซึชิเป็นหญิงยาวเลยสินะงานนี้ 5555+
BDragonWar

bigboy001

::Thinking::.... แล้วถ้าเกิดผีสาว ออกจากร่างไปแล้ว ผช.ที่โดนสิงมันจะเป็นยังไงละทีนี้...สงสัยจะกลายเป็นเกย์..ละม้าง ::Thinking::

siwapol55

จะเรียกว่าโชคร้ายนะเนี่ยหรือโชคดี
อยู่มีผีมาเข้าสิง เปลี่ยนจากชายเป็นหญิง
ขอบคุณสำหรับผลงานแปลไทยดีๆ

nagasata

ปกติผมเป็นคนกลัวผีนะ แต่เจอแบบนี้ไม่กลัวเลยอยากเอาผีสุดสวยแทน