ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tuna Empire] Pawahara Onna หัวหน้าของผมต้องโดนแบบนี้แหละ 2/2 [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 07, 2018, 11:33:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poloxz

หัวหน้าแอบซึนแบบนี้ ลึกๆผมว่าด็มีแอบชอบนายนี่อยู่เหมือนกัล

zeroboy

งืมดูจากตัวอย่างไม่เข้าใจว่าหลบยังไงทำไมต้องไปนั่งทับบนตัว อยู่ข้างๆกันไม่ได้รึที่ตั้งกว้าง  ::Dizzy::

toto65

หัวหน้าหุ่นโคตรเอ็กซ์เลย ดูแล้วหัวหน้ามีแววได้เสียกับไอหนุ่ม 
ไอหนุ่มจะได้หัวหน้าเป็นเมียแล้ว

Gunitle

math1732

peepo2234

darthvader

หัวหน้ามาลงบ่อน้ำฝั่งผู้ช่ายนี่มีเจตนาอะไรเปล่านะ

อ้าว ปรากฎเข้าผิดโดยไม่ได้ตั้งใจ ว่าแต่เป๋นแบบนี้จะได้ลงเอยกันอย่างไรนะ
อยากให้มีตอนต่อไปจริงๆ ครับ

phowe