ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.7 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, กุมภาพันธ์ 28, 2021, 08:50:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pongjun

สตีฟ ให้ต่อ ไปจัดการคนที่ทำน้องอิงแน่ ๆ

Wheel of Fortune

ไปโน้มน้าวใจให้ใครบางคนส่งของบางอย่างให้... เดาเดา

kolonasaka

แทนนี่ดีจริงๆ
อยากเห็นเวอร์ชั่นพัฒนา​ของแทนจัง
ขอบคุณ​ครับ​

Ttum1188

สงสารอิงกับแทนจังเลยครับ ถ้ารู้ความจริงไม่รู้ว่าจะเป็นยังไงบ้าง

pm2015

aiekuy

ทานงานของสตีฟคงไม่ถูก เพราะนึกไม่ออก ขอทายคนที่ต่ออยากเจอน่าจะง่ายกว่า ขอทายเป็นว่า น่าจะเลี้ยวมาเจอ อิง

poster007

แล้วอีฟจะโดนเยดสดแตกในไหมนะต้องรอดูอิอิ

samsung014

งานแรกน่าจะให้ฝึกเปลี่ยนความคิดใครสักคนหรือเปล่าครับ ฝึกให้เชี่ยวชาญ

therasak

จะจัดยายอีฟได้ไง แต่คงยากเพราะรู้ทันไปหมดทุกทีอย่างนี้

Sitthikirn

อย่าพลาดละกันนะน้องอีฟ ไม่งั้นล่ะก็ไม่รอดเงื้อมมือแน่ หึๆ ::GiveMe::

bbkja555

Close Read

แทนนี่ก็แซ่บเหมือนกันนะเนี่ย

MirrorAce

เดาว่าต้องเกี่ยวกับอาจารย์ในมอ

KonMol2

ต่อจะใช้พลังที่ได้มาแบบไหนนะ น่าจะช่วยให้คนที่เดือดร้อนแน่ๆ

1819

อีฟ นี่ กวนจิงๆ เข้าทำนองยิ่งกัดยิ่งกวน สุดท้ายลงเอ่ยกันแน่ๆ  แต่อยากให้แทนคิดกับต่อแบบที่ไม่โดนพลังจัง  ครั้งแรกอาจใช่ แต่ครั้งหลังอยากให้เกิดขึ้นจากใจจริงๆ ผู้หญิงใจกว้าง แอบหคงแต่ไม่โวยวาย แถมยังเอาใจอีก
ปล. อยากรู้ครับ ว่า ถ้าแทน สวยระดับ 9  , อีฟ ระดับ 11 , แล้ว อิง กับ เดียร์ อยู่ที่ระดับ เท่าไหร่ หนอ ::Hmmm::
edit ฉิบ แล้วต่อ แทน เห็น อย่าทำให้แทนเสียใจนะ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า