ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน ขึ้นครู

เริ่มโดย DR.MAN, เมษายน 17, 2018, 02:00:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

1015up

บนเตียง กับนอกบ้านนี่คนละเรื่องกันครับ :P

ethanol

จรัญ บุญชู

ลูกศิษย์เข้ามาในจังหวะพอดีที่ครูแยกกับสามี

donki

ตามมาอ่านจาก การฟันหมอฟันด้วยกัน จนมาถึงการขึ้นครู ขอบคุณมากนะครับ เคลิ้มตามสุดๆ

art18623

ถือว่าทดแทนคุณครูครับ และช่วยปลอบคนที่กำลังมีความทุกด้วยครับ อย่าคิดมากเลยคุณแมน

Aski

ชอบครูแนว MILF เพื่อช่วยเหลือมนุษย์หญิง  ::Glad::

ปิติ จิตกะพงษ์

เรื่องมันเกิดขึ้นแล้วก็ลองปล่อยไปตามทางของมันครับ บรรจบกันตรงไหนก็ตรงนั้น

Thomas Wang

อ่านแล้วคิดตาม พาลอยากกลับไปจัดครูแบบนี้บ้าง

Goddy Semen

น่าจะทำแนวเรื่องสั้นมาเรืือยๆนะครับ สนุกดี

pongsap

gehny.structure

ตอบอมนตุณครูด้วยน้ำ และแรงกาย ..  เสียว

รักแท้ ไม่มีจริง

นี่แหละที่เรียกกันว่า ขึ้นครู มันต้องแบบนี้ถึงจะถูกต้อง ::Evil::

champcass005

ขึ้นครูอย่างแท้จริง หึหึ ไรต์เรานี่ร้ายกาจจริงๆ แต่ก็ต้องยอมรับว่าไรต์เป็นคนที่ดีมากคนนึงครับ ไม่ทำอะไรผญ ก่อนและไม่ฉวยโอกาส ชื่นชมครับ