ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yumesaki Sanjuro] Just want someone แค่ต้องการใครซักคน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 25, 2018, 08:09:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พรพจน์ หนุ่ม บุตรเขียว

บางทีก็สงสารอ่านๆไป แต่ก็อดไม่ได้ที่จะอ่านต่อรึว่าผมจะชอบปวดตับ สรุปชอบอย่างแรง

ryderblack

พระเอกหน้าจ่อซะขนาดนั้น ผมต้องเม้นดูหน่อยแระ55

trong5171

นางเอกตกอับสุดๆเลย พ่อโดนจับ โดนประนาม แถวโดนจับ mind break

// เพื่อนมันคนดีกว่าที่คิดแฮะ จบแบบผิดคาดจริงๆ

Gunitle

ทำลายตับอีกแล้ววว เจอกันวันอาทิตย์นะครับผมมม

Gunitle

maxzader

::Doubt::  คงจะจัดหนักสินะ แต่มันต้องอะไรมากกว่านั้น
เช่นพระเอกจะกล้ายเป็นแบบพวกบ้า sex แบบเดียวกันก็เป็นไปได้ ฮๆๆ

หือ !!!! ตอนจบจะหักมุมไปไหน !!!!

drof666

อ่านก็เสียดาย ไม่อ่านก็เสียดาย ตับพังช่างมันขอเสียวไว้ก่อนล่ะกัน

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ จัดตามน้ำไปก่อนแล้วคิดอีกที่ว่าจะเอายังไง แต่ทำแบบจัดเต็มนะ

Miss close

จบ น่าจะปวดพอสมควร ผมคิดว่าน่าจะคบกัน แต่นางเอกก็เอากับคนอื่นอยู่ดี

Mr.Shocker

lunla

นางเอกคงโดนๆๆๆ จน กลายเป็นมาโคซิส สิครับ สงสารจนปวดตับ ปวดม้าม เลยทีเดียว

ผิดคาด ตัวโกงกลายเป็นกามเทพไปสะงั้น ความรักคงไปสะกิดต่อมความดี

tazasss01

โอกาสมาถึงแล้ว จัดเลย

::HoHo::  ::HoHo::

ผิดคาดเลย ไม่นึกว่าจะจบแบบนี้

Ae Haha

คนที่แอบชอบ โดนรุมข่มขืน คงทำใจลำบาก แต่โอกาศดีดีจะปล่อยได้ไง

Phoowadol

อารมณ์มันช่างบีบคั้นเสียจริง  สาวสวยนางในดวงใจ ถูกรุมโทรมต่อหน้าต่อตา
ใจมันคงแปล๊บๆน่าดู แต่ว่าดูๆไปนางเอกก็ไม่ได้ขัดขืนเลย ออกอาการเต็มใจให้เมคเลิฟด้วยซ้ำ. เป็นอย่างนี้ละก็ เดินหน้าลุยเลยครับ จัดนางในดวงใจให้หายอยากไปเลย สาวน้อยเขาเสนอตัวให้ด้วยซ้ำ ไหนๆก็ใกล้แนวhc อยู่แล้ว พระเอกจัดสดๆ แตกในไปเลยละกัน. ดูสิว่าจะปวดตับได้สักแค่ไหน แต่ก็เพลาๆมือไว้บ้างก็ดีนะครับ สงสารน้องเขาอะ
Edit. ผิดคาดแฮะ ไอ้เราก็นึกว่าจะออกอาการเข้าสู่ด้านมืด เตรียมตัวปวดตับปวดใจไว้
สุดท้าย กลับกลายเป็นจบสวย แฮ็ปปี้เอนดิ้ง ซะด้วยซ้ำ  อย่างนี้ก็ดีเหมือนกันนะผมว่า
สำหรับนางเอกหุ่นสวยน่ารักๆแบบนี้ ให้เธอจบแบบนี้หนะดีแล้ว เพราะเธอแค่ต้องการใครสักคน แค่นั้นเอง  ใช่มั้ยๆ ขอบคุณครับ

ถูกต้องนะคร้าบบบ!!  ::KO::