ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Syuuen] Ao no Yokubou ปรารถนาราคะ 1/4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 04, 2019, 06:59:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

CoolNook Thangsakul

อ่านตัวอย่างตอนต่อไป ท่าจะโดนเพื่อนมันหลอกแล้วละ ฟายแท้ๆ

treerasitnut

เดาว่าตอนจบ พระเอกเลือกแม่ มันชอบแม่แต่ไม่กล้าบอกแน่นอน

showlao

ดูทรงละงานนี้พระเอกน่าจะว่าว เสียทั้งแม่ เสียทั้งคนที่แอบชอบแน่นวลลลล

cyborg0011

ดูเหมือนว่าอาจารย์ผู้วาดลายเว้นสวยจะจงใจวาดแนวเรื่องให้ออกมา"ดาร์กๆ" เหมือนจะให้ตัดกันระหว่างเนื้อหากับภาพที่ออกมา
เรื่องไม่ได้ปูไว้อย่างชัดเจนนักในปมของแม่(หรือจะเป็นแม่เลี้ยง?)กับตัวยูตะ ที่ทำให้เกิดความคิดชั่วๆที่เอาแม่ไปแลกกับแม่กับน้องสาวเพื่อน
เรื่องมีความยาวถึงสี่ตอน...ทำให้ยากจะเดา เพราะมันอาจออกไปในแนวไหนก็ได้ ตั้งแต่ทุกอย่างจบลงอย่างที่ยูตะฝันไว้ แต่ก็ผ่านเหตุการณ์ต่างๆ
ไปจนถึงทุกอย่างกลับตาลปัตรไม่เป็นไปตามข้อตกลง รวมทั้งมีการหักหลังจากพวกเพื่อนด้วย จนเรื่องราวนำไปสู่การสมสู่สำเร็จกับแม่ตัวเองอีกด้วย

ake1ake2

แม่ทำเพื่อลูกไง ลูกจะได้มีเมีย? หรือไม่ได้ว่ะ ได้แม่แทน?
แลกแม่กับเมีย ทำไมไม่จับแม่ทำเมียจะได้จบๆ ไม่ต้องปวดตับให้วุ่นวาย 555555

พูดมีประเด็น

nekki

ตอนแรกก็โอเคนะ แน่แลกกับน้องเพื่อนแต่พอดูตัวอย่างแล้วชักไม่ใช้ละ มาม่ามาแต่ไกลเลย

xsoulkung123

ข้อแลกเปลี่ยนคือเพื่อนต้องการคุณแม่หุ่นสุดเซ็ก
แต่ดูท่าทางคุณแม่จะร่านไม่เบาเลย เพราะช่วยตัวเองอยู่ดีดี ก็เจอเพื่อนลูกชายเห็นเข้า แถมเพื่อนลูกชายยังเสนอให้มาเสียวด้วยกันอีก
เธอตอบตกลง และยังจัดหนักๆให้ไอ้หนุ่มนี่ทั้งคู่ และยังมีคนอื่นมาร่วมด้วยอีก ได้เสียวจนลืมลูกชายแน่ๆเลย
แต่ตอนต่อ น่าจะโดนพวกเพื่อนหักหลังแน่ๆ ไม่น่าจะได้น้องสาวเพื่อนตามที่ตกลงกันไว้ ได้คนอื่นแทนแน่ๆเลย น่าจะเป็นแม่ตัวเอง
เสียทั้งแม่ให้กับเพื่อน และก็ไม่ได้น้องสาวเพื่อนอีก
::Shout::

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ ยูตะนายโชคดีมากที่มีเพื่อนเป็นพ่อและจะเป็นน้องเขยพ่ออีกหรือจะโดนหักหลังแต่น้องสาวเพื่อนก็มารอแต่ดูเหมือนจะโดนคนเก็บขอเก่าจัดก่อนนะขอให้ยูตะไปทันนะ

yopern

ลูกแลกน้องสาวเพื่อนกับแม่ตัวเอง แต่ดูแล้วคงถูกใจแม่ไม่ใช่น้อย เพราะน่าจะเข้ากับความชอบส่วนตัวของตัวแม่อยู่แล้ว ส่วนเรื่องแลกแล้วจะคุ้มหรือไม่คุ้มอย่างไรนั้นต้องติดตามอย่างใกล้ชิด เพราะเรื่องนี้ยังอีกยาว  ช่วยๆกันเม้นท์เยอะนะครับ

ohaocarrotmarphark

::Crying:: ผู้หญิงหาที่ไหนก็หาได้ แต่แม่จะไปหาที่ไหนอีกกกก ตะมายเอาแม่ไปแลกอย่างงี้ ถึงแม่จะร่านมากก็เถอะ เวลาเจอปวดตับผมก็คิดแบบยูตะนี่แหละ แค่ผู้หญิงร่านๆ คนนึงอย่าไปใส่ใจเลย
::Crying::

ดูตัวอย่างแล้ว  ::Elder:: ปวดตับ.. ปวดตับเหลือเกินนน
ในฐานะผู้อ่านสายอินจัด ผมไม่ใช่พวกชอบปวดตับหรอกคัป
ผมมาช่วยอ่านช่วยรีพลายให้ครบ 100
ขอให้ครบไวๆ

เตือนไว้ก่อนเลยนะครับ  ::HeyHey:: ว่าโดจินส่วนใหญ่ที่ผมแปลเป็นสายปวดตับ  ::HoHo::

jachal

เพื่อน้องสาวเพื่อน ยอมให้เพื่อนเสียวกับแม่ตนเอง

น้องสาวเพื่อนหับแม่ คงโดนรุมโทรมแน่

B&B

เอาจริงดิ!?? เอาแม่ไปแลกเพื่อเอาวาที่เมียเนี่ยนะ นั้นแม่นะเฟ้ยยยยยย!!!

ทำไมไม่งาบเองฟ่ะ หุ่นดีกว่าว่าที่เมียนายอีก คิดผิดแล้วววว

เอาเป็นว่า ถ้าให้เดา พระเอกมันไม่ได้สักคนแน่นอน แถมแม่กับว่าที่เมียมัน อาจจะไม่ได้สักคน ถ้าแนวดาร์คแบบนี้ อาจจะได้ ได้แค่ยกสองยก ที่เหลือคนอื่นคาบไปแดก เผลอ แม่และว่าที่เมียหายไปจากชีวิตพระเอกโดนการเข้าวงการเอวีก็ได้ สุดท้ายมันน่าจะไม่ได้สักคนแหละ

ในตัวอย่างอยากรู้ส่าเกิดอะไรขึ้น ทำไมว่าที่เมียมันสลบอย่างนั้น โดนใครตีหัวฟ่ะ!

ขอบคุณครับ

Boran Mark

เพื่อน้องสาวเพื่อนถึงกับยอมแลกแม่เชียว ไอ้นี่ ไม่รู้จักของดีที่อยู่ใกล้ตัวซะแล้ว

chocolaze

::Glad:: อะหืดยัดเข้าไปได้ไง2อันในรูเดียว ไม่ใช่ข้อมือก็เข้าได้หรอนั้น

Ppcub Jjip

ทำเป็นแลกเปลี่ยน สุดท้ายเดี่ยวก็กลับมาตายรังที่แม่ตัวเอว