ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Syuuen] Ao no Yokubou ปรารถนาราคะ 1/4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 04, 2019, 06:59:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thegift52

อ้าวๆๆๆๆปล่อยให้สาวที่นัดรอจนมืดค่ำ แถมมีทีท่าจะอดซะด้วย คนอื่นจะซิวไปก่อนนะ แต่แม่ก็น่าเป็นห่วง

siwapol55

ดูจากตัวอย่างตอนหน้าแล้วเนื้อเรื่องน่าเข้มข้นขึ้นเรื่อยๆแน่
ขอบคุณมากครับ

Rider V3

ทำใจ ยากนะ ของแลกเปลี่ยนแบบนี้ ต้องพอใจทั้งสองฝ่าย จึงจะเหมาะสม
แต่แลกแม่ตัวเองนี้ แถมแม่ก็ร่านสุดๆ อาจจะขาดทุนแล้วละ  ::Angry::

jittipat

เห็นตอนต่อไปแล้วตับจะระเบิดเอา ขออ่านตอนเดียวพอ5555

Inzomnia

ดาร์กมากเรื่องนี้ ความเงี่ยนนี่มันทำให้ขายแม่ได้เลยวุ้ย กลับตัวไม่ทันแล้ววว

Yanman

แนวนี้ถ้าแม่เลี้ยง จะลดความ ดาร์คลงมากเลยครับ โดนใจสุดก็ยัดรูเดียว 2 อันนั้นละครับ ไม่เห็นนานละ

taton

มาแนวนี้สงสัยอ่านแล้วปวดตับแน่ๆ  ดูท่ายูตะคงจะโดนเพื่อนๆหักหลังแน่เลย สุดท้ายต้องมาเสียใจเองอีก คิดแล้วก็สงสารยูตะ
ปล.แม่เอ็งนี่ น่าเย..จริงๆ

Gondar

กว่าจะถึงตอบจบ เราต้องคงทนไว้ซึ่ง ตับ ไต ไส้ ให้ได้

ตอนหลังๆรับรองว่าโหดแน่ๆ

ensd-07

น้องสาวเพื่อนก็คงโดนเพื่อนมาแล้ว ส่วนแม่ลูกก็คงเอากันด้วยตามฟอร์ม

maxzader

::Doubt::  ทำไมไม่ออกแนวจะปวดตับมาแล้ว แต่เหมือนตอนหน้าจากชอบน้องสาวเพื่อนจะได้กล้ายเป็นช่วยแม่ตัวเองก่อนไหม ครับ

monkeywind10

sthanya

Exllector

tamagot123

stepgu307

โดนทั้งบ้านแน่ยูตะมิงโดนเพื่อนมิงหลอกละ  ::Angry::