ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Shoutengai no Ana Zuma-tachi สะดวกซื้อ สบายหอย 1 [แปลไทย (S)Kaer]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 16, 2020, 06:58:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

noohun

ไปตายซะ โคอิจิ!!!
เรื่องนี้เป็นแนวntrที่ไม่ปวดตับ เพราะตัวเอกดันเป็นคนทำซะเอง
แต่รายนี้ ไม่ต้องพยายามอะไร อ้อยก็เข้าปากช้างเองซะยังงั้น

คาตาเลยนะ โคอิจิ เอ็งนี่มันชั่วร้ายจริงๆ

Boran Mark

แผนไอ้หนุ่มล้ำลึกจริงๆ ดูท่าคุณนายคงติดใจถอนตัวไม่ขึ้น เผลอๆแถมน้องสาวให้อีกคนด้วย 555
edit:ครั้งแรกก็หลงไอ้หนุ่มซะแล้ว เฮอะ ต่อไปผัวแก่โง่คงจะโดนเทละ

PeteSaeRoy

ว้าวๆๆ นึกว่าจะไม่มีคนหยิบมาแปลซะแล้วครับ
ขอบคุณมากจริงๆครับ แล้วก็พึ่งรู้ด้วยว่ามีเว็บขายโดจิน  ::Ajark::

Hunfrid

เรื่องนี้ไม่เหมือนเรื่องอื่นของจารย์แกแหะ ไม่ใช่ ntr แต่เป็น cheating
มาขอแบบนี้ทำไมพระเอกจะไม่เอา เอะ หรือผู้จัดการบอกให้เมียมาขอ??  ::Hmmm::
ปล.ผมเม้นไปแล้วรอบนึง แต่มันบอกว่าโพสไปแล้ว แต่ผมหาไม่เจอ ถ้าดันมี 2 เม้นไปโพสเดียวขออภัยด้วยฮะ

สงสัยจะได้เอาจนท้อง จนตัวผู้จัดการไม่รู้
ลืมดูชื่อกระทู้ให้หมด มีลงท้ายด้วย 1 แปลว่ามีตอนต่อสินะ
ปล. เว็บขายโดนจิน f... สินะครับ คือซื้อในเว็บนั้นคนแปลได้จริงๆป่าวอะครับ

yoyogoza

งานของจาร คนนี้. ทำแนวนี้ได้ดีจริงๆ. เนื้อเรื่องน่าติดตามมาก. เดาว่าสุดท้ายท้องหมดบ้าน

abcbanana555

โดนล่อจนท้องแน่ จัดเต็มชุดใหญ่ ติดใจลูกแฝด

ตอนต่อไปต้องมาแล้วแหละแบบนี้ อีก2คนคงโดนล่อกันตามๆไป

flukehaha

ทำไมวาดตัวละครคล้ายกับserieอีกชุดนึงที่เป็นแม่สาวจอมแก่นที่โดนพระเอกฟันทั้งแม่-ลูกแต่ช่างเถอะพักหลังหลายปีมานี้อาจารย์แกวาดได้เร้าจะขึ้นเยอะมากอยากให้กลับไปวาดแนวรักรุ่นๆเหมือนเดิมจัง ::Angry::
****เร้าใจมากเรื่องดูดๆไว้ใจจารย์แกได้เลยดูดแบบได้อารมณ์สุดๆส่วนคุณลุงไม่ได้ฝันนะของจริงเลยแหละ
Manchester United Football Club
We are Red Army

gojira

สุดๆอะผู่หญิงเอามาเซิฟถึงที่เลยแฮะแถมพระเอกเราจะเอาจนติดใจแน่ๆคนเขียนคนนี้แนวนี้ตลอดจริงๆแฮะ
แค่ตอนแรกเล่ยต่อหน้าผัวเลยเรอตอนต่อไปคงไม่ต้องพูดแถมมีน้องสาวสามีอีกเสร็จแน่ๆโอย

tinyspear

แนวเรื่องแบบนี้ ดูทรงไม่ใช่จะได้ลูกอย่างเดียว คงจะได้ผัวใหม่แทนไปเลยด้วยครับ

ddcc

เห ภรรยามาขอโดยที่สามีไม่รู้เลยหรือ ไหนดูสิ สามีจะไม่รู้ไปจนจบหรือไม่ ภรรยาเหมือนโดนพระเอกหลอกเลยแหะ ชีวิตมันสุดจริง ฟันแล้วทิ้งรัวๆ
อื้อหือ ภรรยาควรจะมองพระเอกออกละนะ สนแต่เรื่องเสียวแบบนี้มันไม่ได้จะช่วยด้วยจิตใจบริสุทธิ์แล้วว้อยย แต่เรื่องนี้ตั้งแต่ฉากอ้อนของภรรยา(ก่อนเย)จนจบ โคตรมันส์ เรื่องดี ภาพสวย แปลได้อารมณ์ สุดๆ เสียดายเรื่องเดียวคือนางเอกมีไฝ ถถถถถ สามีเห็นตอนภรรยาโดนด้วยแหะ นึกว่าหลับสนิท
ปล.ผมมารอแชร์บ้านแชร์เสียวที่เว็บนี้ทุกวันเลยนะ ::WooWoo::

best0011

เสร็จโจรสินะ  มาให้โอกาศเขาถึงที่เลย   ::Evil:: ::Evil:: ::Evil::

Edit
ขอบคุณสำหรับการ์ตูนสนุกๆที่เอามาให้อ่านคับ

ตอนหน้าคงมีแต่ฉากเอากันทุกหน้าแน่ๆ บทพูดก็จะน้อยๆหน่อย

kopter41

ใช่เนื้อเรื่องเดียวกับไอโล้นตัวแสบไหมฮะหรือแยกกัน
Edit
ผมกลัวว่าคุณนายจะติดใจเจ้าหนุ่มจนต้องทำให้เลิกกับแฟนแน่ๆ

Sodemacom107

ไอ้หนุ่มเคลมเมียเจ้านายเลยเรอะ

เรื่องนี้แนวใหม่แหะ ปกติจารคนนี้ จะแนวต้องขืนใจหน่อยๆ  ::Touchy::

เดินผ่านมาเฉยๆ

ตัวเอกแม่งเชี่ยวดีว่ะ โครตน่านับถือเลย5555555

ลุงลืมตาตื่นมา เกือบแล้วเชียว ตอนต่อไป คุณนายติดใจไปซ้ำแน่

bigboy001

::Thinking:: ดูจากเนื้อเรื่องแล้ว เจ๊เมียเจ้าของร้านคงอยากจะกินเด็กอยู่แล้วหรือเปล่าเลยเอา เรื่องอยากมีลูกมาอ้างแล้วการเยสกับเด็กหนุ่มจนมีลูกขึ้นมา สามีไม่สงสัยเหรอ เพราะยังไงตัวเองไปตรวจแล้วก็ต้องรู้ว่าอสุจิตัวเองไม่แข็งแรง เผลอๆ สามีอาจจะรู้เห็นเป็นใจด้วยก็ได้ ที่สำคัญไอ้หนุ่มจ้องจะเยสเจ๊แต่แรกก็คงจะล่อน้องสาวเจ้าของร้านต่อแน่นอน...ท้องกันต่อไม่รอละนะ ::DookDig::

EDIT เอาแต่เมาก็สมควรโดนแย่งเมียหรอกไอ้เจ้าของร้านนี่ก็ต้องซวยไม่รู้เรื่องตลอดเว เหอๆ