ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Beco] Gesuemon STAND-MY-D โดราเอม่อนตอน สเปรย์หื่นกาม

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 07, 2020, 06:32:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

biggiggog

แค่เห็นหัวไอ้ม่อนก็รู้ว่ามันหื่น
แต่งานนี้ถึงเข้าผิดห้องก็คงไม่เท่าไหร่
แม่ชิซูกะก็พอได้อยู่นะ
ขอบคุณครับ

pandanous

หรือม่อนมันเล็งแม่ไว้นานแล้ว มาคราวนี้สบโอกาสเลย สงสัยมีเรียกชิชูกะมาแจมแน่
Edit เห้ยตกลงโดเรม่อนมันจะทำไรกันแน่ ร้ายจริง

Peter Taowating

โห  ตอนนี้เป็นมอนแบบ ม่อน in the Darkside เบย   โนบิตะงานนี้สงสัยจัดเต็มแม่ลูกเลย ::Sobad::

555 มีน้ำยากับของวิเศษแล้ว ไม่เห็นต้องใช้รูปขู่เลย กลัวแต่โนบิตะจะติดใจแม่มากกว่า

resistance

โดเรมอนสาย Dark นี่หน่า 555+ หมดกันการตูนวัยเด็ก

edit
กรรมจริงๆ แบ็คเมล์แม่ชิซูกะ เพื่อฟันลูก

everythink

จัดคุณแม่ไปเลยโนบิ 5555
ม่อนสายดาร์กของจริง มีถ่ายไว้ แล้วเอาไปแบลคเมยืด้วย 555

SaWaTaRi SAI

แปลได้โคตรถึงใจเลยครับ 555
เข้ากับเรื่องสุดๆ

yakusa98

กะจะมาเย ชิซูกะแท้ ๆ ดันเจอแม่แทน สงสัยได้แม่ไปแน่ ๆ

สุดยอดเลยม่อน แผนนายเจ๋งสุด ๆ

Nabisca Sathu

โดเรม่อน จะมีของเล่นหื่นๆอีกกี่ชิ้น 555+

ม่อน นายเล่น2ชิ้นเลยนะตอนนี้ ตอนชิซูกะนายจะมีลุกเล่นอะไรอีก อยากอ่านๆ

theoatboy139

เมื่อการ์ตูนวัยเด็กกลายเป็นวัยผู้ใหญ่5555
.
กะแบล็คเมลเลยดิ ต้องมีตอนต่อแล้วๆ

mrsilver

นี้มันโดราเอม่อนกับโนบิตะสายหื่นนี้ว่าจะไปเอาชิสิกะแต่มาห้องผิดแบบนี้คุณแม่คงไม่เหลือ 555

อ่านจบแล้วบอกเลยว่าไอ้โดเลม่อนมุงชั่วร้ายมาก

BabyFace

OK ครับถ้าให้ความสำคัญกับคนที่ไม่ตอบ  มากกว่าคนที่ตอบ  ต่อไปเว็บนี้จะแห้งและหายไป  เพราะไม่รู้จะเข้ามาดูอะไร  ส่วนหนึ่งต้องบอกว่าผมก์ไม่ตอบโพสต์ทุกอัน  ผมจะเข้ามาดูก่อนว่าอยากดูมั้ยเรื่องนี้ถ้าไม่ใช่ก็ผ่าน  ถ้าใช่ก็โพสต์เพื่อขออ่าน  ดังนั้นไม่ควรบังคับให้ทุกคนตอบทุกโพสต์ อยากเรื่อง่นี้ปกติเข้ามาผมก็ผ่าน  ดังนั้นยอดการดูม่อน  การตอบโพสต์ต่ำก็ไม่แปลก  และถ้าไม่เหลือเรื่องดีๆ  การตอบโพสต์ก็ลดลงจนไม่มีใครเข้าเว็บ  ทำอย่างคุณ Hypnos น่ะดีสกรีนการตอบ  ตอบแบบแค่ขอเข้ามาดูก็แบนด์กันไป  อย่าไปกำหนดว่าต้องมีคนอยากดูเกิน 100 ก็ถ้าคนเข้ามาแล้วสนใจมีแค่ 50 -90 ก็นอยทุกอย่างก็คงต้องจบกันล่ะ  ขอบคุณกับการแบ่งปันที่ผ่านมาผมอ่านหลายเรื่องของคุณและไม่อ่านหลายเรื่อง  จึงตอบบ้างไม่ตอบบ้าง ขอบคุณครับ

totozar

โดเรม่อนสายมืดจะพาโดบิตะไปเปิดซิง
แต่ไปntrสะงั้น (แบบนี้มันต้องเปิดไลเซเบอร์แดงแล้ว)ดากโดบิตะ

#มีblackmailด้วย เรียกว่าn.t.r.เต็มตัวเลยแบบนี้

fallenversa

ฉากโดเรมอนปรากฏตัวนั่งหันหลังนี่ ทรงมันใช่เลย แถมมีขนติดด้วย 5555555
.
ส่วนตอนแรกก็ไม่คิดว่าจะเป็นแม่ซิซูกะ ก็คิดอยู่ว่าทำไมทรงนมโตขนาดนี้
.
สุดท้าย โดเรมอนนี่ผลิตมาสเปคหนังAV ญี่ปุ่นเลยนะครับ Dark ขนาดนี้ 55555

boom123

guzzpai

หมดกันภาพความทรงจำวัยเด็ก

ถ้าม่อนเอาของวิเศษมาทำแบบนี้แต่แรก โนบิตะก็ไม่โดนแกล้งแล้วล่ะ  ::Horror:: ::Horror:: ::Horror::