ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NTR]OUT THE DOOR!!! : เจเจ ตอนที่1

เริ่มโดย mikoto2288, มีนาคม 26, 2018, 01:05:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

maneenil2535 .

โหย มาแล้วว รออย่างใจจดใจจ่อเลย ในที่สุดกะมีตอนใหม่มา ชอบมากเลยครับ คนในครอบครัวเนี่ย ถ้ายิ้งมีรูปเยอะๆนี่พอใฟ้น้ำแตกจาดีมากเลย

rungsan20

riders

ผลงานน่าติดมากครับ เป็นกำลังใจให้ ::Glad:: ::Glad:

pasta

คุณจูนจะมีหลุมดำในชีวิตไหมเนี่ย 55

jiratyanta

devilsakura

ทั้งน้องชาย ทั้งนอกสถานที่ ฟินๆเลยแบบนี้

civil2

เมื่อคืนเพิ่งฝันว่าโดนโม๊คในรถแบบนี้เลย ><

ชอบมากครับ ขาว หุ่นดี ผู้หญิงในฝันเลย

mikoto2288

อ้างจาก: nikkyp เมื่อ มีนาคม 26, 2018, 02:09:45 ก่อนเที่ยง
จูนนี้น่าเ-ดจังครับ เปิดคัดเลือกคนไปช่วยสวิงบอกได้นะครับ

เปิดรับไปแล้วครับตอนอยู่เว็บเก่า
แต่โดนเบี้ยวนัดเยอะมากกกก

แต่ตอนนี้ไม่ต้องหาแล้วครับ มีหลายคนแล้ว เพื่อนๆกันนี่แหละ
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

mikoto2288

อ้างจาก: Riddle thomus เมื่อ มีนาคม 26, 2018, 08:06:56 หลังเที่ยง
หลังจากรอคอยมานาน ในที่สุดก็มาแล้ว
รอลุ้นตอนต่อไปครับ แนะนำoutdoor ตามสถานที่ดังๆตอนกลางคืนครับ

เดี๋ยวนี้ยากครับท่าน ทุกที่มีกล้องวงจรปิด หน้ารถมีกล้องติดรถ เอาแค่แก้ผ้าหน้าบ้านยังทำไม่ได้เลย เพื่อนบ้านผมก็ติดกล้อง
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

mikoto2288

อ้างจาก: gss211 เมื่อ มีนาคม 27, 2018, 02:18:09 ก่อนเที่ยง
โอ้โห คุณรู้ไหมผมรอคุณมานานมากกกกกกกกกกก ก.ไก่ล้านตัวเลย เรียกได้ว่ากดเข้ามาดูห้องนี้ทุกวันรอว่าเมื่อไรจะมาโพสอีก ก่อนอื่นต้องบอกเลยว่าสุดยอดมากครับ เห็นแฟนคุณแล้วเงี่ยนอยากจะเย็ดเลย ผมเอาคุณกับแฟนเป็นไอดอลพาแฟนผมโชว์ด้วยนะเนี่ย 55555 มีอะไรให้ตื่นเต้นลุ้นระทึกตลอดๆ จูนหุ่นดีมากครับ หน้าตาก็น่ารักหมวยๆ แหม่ะ ผมละอยากจะขอไปแจมด้วยจริงๆ ไม่ต้องมีอะไรก็ได้ นั่งดูก็มีความสุขแล้ว คือเห็นละเงี่ยนอยากจะจับคุณจูนเย็ดจริงๆ ยังไงก็อัพเดตเรื่อยๆนะครับ จะตามดูอยู่เรื่อยๆ

แนะนำว่าควรเริ่มจาก โนบรา โนแพน ก่อนครับ

ถ้าฝ่ายหญิงชอบและกล้าพอ ค่อยไปสเต็ปต่อไป

mikoto2288

mikoto2288

อ้างจาก: J keeper เมื่อ มีนาคม 27, 2018, 07:20:02 ก่อนเที่ยง
โอ้โห  ใจกว้างมากเลย  เป็นผมหึงตาย  อย่างนี้น้องแฟนก็สบายตัวเลยสิครับ  ได้พี่สาวมาระบายให้ทุกวัน

แฟนน้องก็สบายครับ โดนผมระบายเหมือนกัน

mikoto2288

อ้างจาก: p2hw pfhw เมื่อ มีนาคม 29, 2018, 03:18:36 ก่อนเที่ยง
แต่ก็อยากดูคุณจูนกับคุณพ่อจูนอีกนะครับ ของพ่อคุณจูนระดับบิ๊ก คุณจูนคงครางหนักแน่ ๆ คิดแล้วตื่นเต้นครับ

รอนิดนึง ใจเย็นๆ อิอิ

darksky

ชอบมาก เมียสวย อยากเห็นหีจูนโดนเย็ดอีกครับ

Steven Stone

ชอบและติดตามผลงานตลอดเลยครับ NTR ในตำนาน