ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่3

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 27, 2016, 08:04:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

warone07

ตอนใหม่มาแล้วขอติดตามครับ

itschelsea11

เนื้อเรื่องเข้มข้นขึ้นอีก กว่าจะถึงตอนนั้นคงฟันสาวๆเป็นสิบแน่ๆ

นฤเบส เย็นจิตร

อยากให้ครูแต้วมาโดนบ่อยๆจัง
อิอิ

znesis

tnttnt

ขอบคุณครับ ตั้งใจทำงานนะครับ ไปภาคเหนือน่าจะมีวัตถุดิบมาดำเนินเรื่องต่อเยอะ   ::Dribbling::

nsrichantamit

หมอไนท์ จะโดนไหม ตอนนี้ เปิดซักดอกแก้ขัดก่อน หรือว่า พยาบาล ต้องไล่ตาม อักษร

morekung

ขอบคุณมากครับ อ่านก็งงนิดหน่อย แอบลุ้นสาวๆคนต่อไปเรื่อยๆครับ

swss2511

คุณหมอคนสวยรักษาดูแลอย่างดีเลย ไม่นานคงได้ดูแลทั้งตัวและหัวใจ

tetete

รอตามอ่านตอนใหม่ครับ สวัสดีปีใหม่ผู้แต่งล่วงหน้าด้วยครับ

muzix

เดินทางไปทำงานปลอดภัยครับ
แล้วกลับมาเขียนตอนต่อไปเร็วๆนะครับ รอร้อรอ ::Glad::

zorohana

หยุดไม่ได้แล้ว ติดมาก 55555 ขอบคุณค้าบ

gaingane

เนื้อเรื่องยังคงสนุกและน่าติดตาม ขอบคุณครับ

taka95

ยังสับสน กับชื่อครับ

รีดเดอร์ (reader) หน้าที่คือไปไล่เก็บคีปเปอร์ (keeper) บนโลก แถมใช้เคียวเป็นอาวุธ
ซึ่งปกติ reader (นักอ่าน) มันไม่มีอะไรเสียจากการอ่านนะ

ถ้าพฤติกรรมแบบนี้น่าจะชื่อ รีปเปอร์ (reaper) น่าจะเหมาะสมกว่า ทั้งอาวุธ ทั้งพฤติกรรมไล่ล่า มากกว่ามั้งครับ

///พอดีตอนแต่งใหม่ๆผมนึกถึงการอ่านการมีตัวตนของมนุษย์น่ะครับแล้วตัวเอกไม่มีตัวตนเลยต้องถูกกำจัด  แต่ว่าชื่อที่แนะนำมาผมว่าเข้าท่ากว่าของผมนะ5555

wingodin

ขอบคุณมากครับ ถึงค่อนข้างงงกับความสามารถแต่ก็สนุกดีครับ

jackm

เรื่องนี้สนุกดีครับ ขอบคุณมากครับ  ::WowWow::