ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Haguruma] 5nenme no houkago | 5th Year After School 5ปีหลังเรียนจบ[By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 13, 2019, 06:30:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonly-809

Tanatos

มีอาจารย์แบบนี้ คงจะดีไม่น้อย

ได้เมียชอบเอาแบบยี้ โชคดีเลย

Pruttinan Maikham

ตื่นมาอาจารย์จะจำอะไรได้มั้ยเนี่ย55

ยังจำได้แหะ

exelier

นนนนนน นี่มัน ครูล้่างศิษย์นี่หว่าาา
จารย์โคตรเซ็กซี่เลยยย

หลังๆนี่ลายเส้นหยั้งกะการตูนแอคชั่้น

สรุป happy ending ใช่มั้ยครับเนี่ยย

joulez

อาจารย์เอ๊ะใจนิดเดียว กินเบียร์ละบุกตามสเต็ปเลย รุกหนักจริง โดน อ. จับกดอีก ผู้ ช ที่ไหนก็รอดยาก ถ้าแอบมีใจอยู่แล้ว

อ. โคตรเงี่ยน,,นักเรียนโคตรแมนเลยเจอ อ.พูดแบบนั้น แค่พลิกตอนท้ายซะงั้น ที่บอกให้อยู่ต่อได้เย็ดกันอีกรอบแน่ครับ

HaoMaRu

อาจารย์กำลังเหงา ลูกศิษที่ดีก็ต้องตอบแทนพระคุณอย่างไม่ลังเล ลุยจนจบงานไปเลย

สุดท้ายพระเอกก็ไม่ได้พูดซักที ถ้าพูดออกไปน่าจะจบได้เยี่ยมกว่านี้

masterman

อาจารย์น่ารักถ้าได้คงดี โชคดีไปที่ได้เอา

T101

::Glad:: ขอบคุณครับ ::Glad::
ไอ้หนุ่มถือว่าเอ็งเข้ามาได้ถูกเวลา ที่เค้าถูกทิ้งพอดี  โดนสาวรุกขนาดนี้จะเหลือเหรอ

ดูทรงแล้ว อาจารย์น่าจะติดใจ คงได้เป็นแฟนกันแน่ล่ะงานนี้

samnakub03

สำหรับผมแนวอาจารย์เนี่ยไม่ค่อยได้ติดตามเท่าไหร่ แต่พอได้ลองอ่านคร่าวๆแล้วผมรู้วึกว่าแนวอาจารย์กับนักเรียนมันก็น่าสนใจ ยังไงตอนนี้ผมก็ขอตัวไปลองอ่านก่อนนะครับ

Edit: อาจารย์ซึน ไอ้หนุ่มสบายแกไป

แอลยู

จารย์ต้องวางแผนไว้ล่วงหน้าแล้วแน่ๆ

อยากได้แฟนเด็ก มันกระชุ่มกระชวยดีใช่มั๊ย

mspeed

นั่นสินะ ตอนเรียนก็เคยชอบครูเหมือนกัน จบใหม่ๆมาสอน
น่ารักในสายตาเด็กอย่างเรา แต่ไม่มีโอกาสไปถึงขั้นนั้น
นึกว่าจะจบแบบแยกกันเสียแล้ว เมื่อต่างคนไม่มีใครก็โอเคนะ

sanitary5678

::Glad:: ถ้าเจออาจารย์แบบนี้ คงอดได้ไม่อย่างพระเอกแล้วครับ ผมจัดการตั้งแต่นอนกับฉันไหมแล้ว ไม่รอให้ทำฝ่ายเดี่ยวหรอกครับ

thevampire00

เป็นเรื่องที่หน้าติดตามมากลูกศิษกับอาจารที่มีอะไรกันหลังจากไม่เจอกันนานเเล้วมีอะไรกันตอนกินเหลาแปลกๆดี