ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabusuka] Please Sleep With My Boyfriend ช่วยนอนกับแฟนฉันที 2 [แปลโดย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 03, 2019, 10:38:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zetsuki

สยองมากสรุปรุ่นพี่นี่มันเป็นอะไรของมันกันแน่เนี่ย = =

xfreestylex

ชอบนางเอกนี่เอง ไม่อยากให้นางเอกคบคนอื่น

อ้าว งง ไปอีก หรือนี่คือแผนอีก

PaulA

พนะเอกดูฮอตมากๆใครก็ชอบ มามอบให้ถึงที่เลย

คดีพลิก แต่นางเองดูจิตมากๆเลยนะครับยิ่งดูยิ่งมีอารมณ์อะไรอย่างงี้

Boyd Dek Long Thang

สาวที่ใส่แว่น บุคลิคดูเงียบๆ แต่ผมว่า ร้อยละ 90 นี่ บุคลิคจริงๆ ใจจริงๆ ตรงกันข้ามแน่นอน

แบบน้องแว่นในเรื่อง ดูเงียบๆ แต่ตัวตนที่แท้จริง น่าจะร้อนแรงสุดๆ เหมือนได้ระบายอารมณ์ และ

เปิดเผยตัวตนที่แท้จริงออกมา (ลงทุนใส่ยาในน้ำเลยครับ)

ว่าแต่ ท่านประธานของเราจะมาแอบดูไหมหนอ ::DookDig::

แม่เจ้า เล่นใส่ ไวอะกร้าทั้งแผงลงไป เจอแตกใน ช่วงล่างระบม ดูดน้ำเต็มที่ละมั้งครับนี่

แต่ไม่น่าเชื่อว่า จะมีรสนิยมชมชอบเพศเดียวกันนะครับนี่  ::DookDig::

iso9001

ประทานสั่งน้องแว่นมารึป่าว หรือน้องแว่นแอบรู้ความลับประทาน

แนวฮาเร็ม แต่ไม่ได้จัดนางเอกทำให้ลุ้นไปอีกแบบ

akine

::Bloody:: โอยย เจ้าหมูหื่นน อิจฉาว้อยแต่ตั้งโทรศัพท์แบบนั้นรึว่า รู้กับประธานอีกแล้วห๊ะ
edit : เอ่อคุณประธานจะดูอย่างเดียวแต่ไม่ให้แฟนแอ้มเหรอครับเนี่ย

Oleygunashocha

เลขา ต่อไป น่าจะได้อาจาร์สาวแน่ๆเลยงานน้ลุ้นต่อไปครับผม อาจารรรร

Maieak

สาวแว่นทำไมถึงร้อนแรงเข้าหาพระเอกก่อนเลย มีอะไร แผนของใครอีกหรือเปล่า

Edit ว่าแล้วต้องแผนจองสาวแว่น แต่ผิดคาด นางเอกนี่จิตดีจริงๆ ตอนนี้หักมุมดีจัง ไม่รู้เรื่องจะจบไปในทิศทางไหนเลย แล้วพระเอกจะได้ตัดนางเอกเมื่อไรอ่า

pj762856

เสน่าแรงจริงๆ  โดนขย่มมดิแน่นอน  ได้สนองความอยากของท่านประธาน

punpun180

สาวแว่นโดนยาหรืออะไรเนี่ยหรือจะมีรสนิยมแปลกๆอีกคนเรื่องนี้เดาทางไม่ถูกเลยจริงๆน่าติดตามมากครับผม
Editม่ายย อะไรนี่สาวแว่นกลายเป็นหญิงหญิงยอมตอนหลังต้องยอมสะงั้นเพื่อตัวเองแล้วเมื่อไหร่จะได้ตัวเอกอ่า

zaft8388

nuttabank

แปลว่ารสนิยมนางเอกนี่คนอื่นก็รู้สินะ

อ้าวไม่ใช่นี่หว่า แต่ก็มารู้ตอนนี้แหละ
ปล.ผิดแผนสิ จะให้เกลียดสักหน่อย 5555 โดนฟรีกันไป