ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่7

เริ่มโดย joker socool, กรกฎาคม 12, 2017, 10:14:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xxxboyz

เข้ามาทุกวันเพื่อตามอ่านเรื่องนี้โดยเฉพาะเลยครับ เขียนได้สนุกน่าติดตามมาก บาลานเนื้อเรื่องกับบท 18+  ได้ดีครับ

kritsana1244

เฝ้ารอมานานแสนนาน ได้อ่านตอนเพิ่มแล้ว อูยยย 55

ขอบคุณมากครับผม

acdzee

ธนนันท์ ศรีอนันต์

หายไปนานนะครับตอนนี้ย้อนไปอ่านตอนเก่าๆกันลืมส่วนตอนต่อไปจาคอยติดตามนะครับ

ballzard

ยังรอและติดตามอยู่เสมอครับ ขอบคุณนะครับที่เขียนผลงานมาให้อ่าน  ::Thankyou::

tree0107

แหมๆอิจฉาพระเอกจริงๆกว่าอักษรจะครบนี่สงสัยต้องมีถลอกบ้างละ555ลุ้นอยู่ครับว่าอักษรตัวต่อไปจะเป็นตัวอะไร

tooboy

นายเก่งได้สาวแว่นเข้าฮาเร็มอีกคนแล้ว อยากให้โชว์ความสามารถของพลังเพิ่มอีกครับ

Nepkcal13

ขิมน่าจะเป็นคนแรก ที่โดนพลังไป แต่เพิ่งมาแสดงอาการออกมา รออักษรตัวต่อไป ::Shy::

tnttnt

pfrankz

ขิมน่าจะฟินน่าดู อิจฉาพระเอกกกอยากได้บ้างง ><

attawit2524

จะช่วยน้องมายด์ยังไงรอลุ้นอยู่นะครับ

poraset

เรื่องนี้กลับมาแล้ว หลังจากกลับมาก็จัด3คนเลยหรือนี่

balaha

สนุกมากกกกกก ชอบแต้ว ขี้งแนเล็กๆน่ารักแถมเซ็กจัดได้ใจ 

Thanakrit Nanthikan

savana911

ได้อ่านเรื่องดีๆ ไม่ต้องมีเนื้อหาอย่างว่าเยอะมากก็ได้ครับ ชอบการเดินเรื่องราวมากกว่า