ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tokie Hirohito] She has two faces ผู้จัดการสองบุคลิก (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 14, 2020, 12:57:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

siwapol55

อ่านช่วงต้นแล้วนึกถึงประโยคนี่เลย ที่ว่า "ต้องแยกเห็นเรื่องส่วนตัวออกจากเรื่องงาน"
ที่ทำงานด่าไม่หยุด แต่ที่บ้านจัดเต็ม ใส่ไม่ยั้ง
แล้วก็อยากรู้เหมือนกันว่าสองคนนี้มาเจอกันได้ไง แต่เดาไว้ก่อนว่าพระเอกบังเอิญเห็นนางเอกช่วยตัวเองแล้วความสัมพันธ์ก็เริ่มขึ้น
ขอบคุณมากครับ
นางเอกเป็นพวกชอบความรุนแรงสินะ เลยด่าพระเอกไปซะเยอะเพื่อให้พระเอกไปจัดหนักใส่ตอนกลางคืน

sarawut13

ต่อน้าทำเป็น​เข้มพออยู่บนเตียง​ก็คุณ​โสดีๆนี่เอง

อ้าวแรกๆโดนบังคับ​เหรอหลังๆนี่กลายเป็น​ติดใจซะแล้ว

bank250

หลวงพ่อโกย

เคยเจอแบบนี้ครับ หัวหน้าสาวใหญ่แอบปิ๊งลูกน้อในที่ทำงาน ต่อหน้าเพื่อร่วมงานทำขรึม ดุ เจ้าระเบียบ ลับหลังแอบไปซั่มกัน

TZONE

มิน่าถึงทนได้ เลิกงานปุ้ปเอาคืนคูณ2

Edit: ยิ่งด่า ย่ิงจัดหนัก สงสัยเธอคงชอบหนัก

the7man

อันนี้ก็ขอบคุณทุกคนทุกท่านด้วยครับจากใจดวงน้อยรักน้อยๆแต่รักนานๆ

notpongkan

doujin

ทำไมหน้าตาพระเอกมันดุขึ้นขนาดนั้น

โอทีมันหนัก ทำมาก จะแห้งเอา