ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kumakiti] Chotto Secret | A Little Secret เรื่องลับๆระหว่างเรา[แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 15, 2020, 08:23:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Iphoneipad

จบให้ห้องแบบถึงใจวันเรียน

ขอบพระคุณมากครับ

ngvgas

gfthebc

ใจ​ตรง​กัน​ยัง​งี้​ ได้​คบ​กัน​แน่ๆ​เลย​ครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ สาว​ๆ​ไม่​น่า​จะ​ช๊อคนะ​ครับ​ น่า​จะ​เป็น​หนุ่ม​ๆ​มากกว่า​ที่​สาว​ป๊อบปูล่า​ขนาด​นี้​ มี​แฟน​เป็น​หนุ่ม​ธรรม​ดาๆ

syndromz

รุ่นพี่เล่นบิ้ลมาซะขนาดนั้น อยู่ 2ต่อ2 นมดันหลังอีกแบบนี้ไม่ให้ชอบได้ไง

ต้องแอบกินกันไปก่อนสินะ เปิดตัวเมื่อไหร่โรงเรียนแตกแน่

numkrieng

::Glad:: ความลับนี้อาจจะถูกเปิดเผย พระเอกโดนยำเละ,,5555

ใจเย็นก่อนรุ่นพี่ เดียวผมจะโดนหนักแน่นอน

timshel

สุดท้ายก็ได้กัน พระเอกกลายเป็นศัตรูของไอ้หนุ่มทั้งโรงเรียน

รุ่นพี่น่ารักจัง

superman1010

รุ่นพี่น่ารักขนาดนี้ ให้มาขนาดนี้ไม่เอาได้ไง
อิจฉาทั้งโรงเรียนแน่นอน

nagatobimaru

รุ่นพี่ครับ ขออนุญาติแตะตัวหน่อยนะครับ รับรองว่าแตะทั้งตัวแน่นอนครับ
รุ่นพี่อย่าเพิ่งหมดแรงไปก่อนนะครับ

------------------------------------------------------------

ยูจิคุง รับรองไม่รอดแน่ อย่าให้เจอหลังห้องน้ำชายนะ ข้อหา มาทำให้รุ่นพี่คนสวยเผยด้านมืดจนได้
ไม่งั้น ก็ตัวเหลืองโดนรุ่นพี่รีดน้ำหมดตัวแน่ๆ เล่นขอให้ทำกันบ่อยๆ เลยนะ

Maodarkside

น่าจะจบแบบสายเลิฟทั่วไป

คาแร็กเตอร์รุ่นพี่คนนี้จริงๆเหมาะเป็นสายรุกกว่ามากกว่าแหะ เสียดายนิดๆ

andycarton

สวรรค์ทรงโปรดขนาดชวนมาบ้านตอนพ่อแม่ไม่อยู่อ่อยขนาดนี้รออะไรครับ? ::DookDig::Edit:ใจเย็นๆค่อยๆเปิดตัวเดี๋ยวแฟนคลับสาวๆเสียใจเริ่มจากกินข้าวด้วยกันก่อนค่อยๆเป็นค่อยๆไป ::DookDig::

TZONE

รุ่นพี่เบียดขนาดนี้ เป็นผมก็ไม่ไหวล่ะครับ

Edit: เปิดตัวเมื่อไหร่ ระวังแฟนรุ่นพี่จะโดนอุ้ม

doujin

จะเรียกว่าดูสูงส่งจนคนไม่กล้าเข้าถึงได้หรือเปล่า พอมีคนเริ่มจีบเลยตอบรับทันที ทอดสะพานขนาดนี้แล้ว พรุ่งนี้คงเดินไปโรงเรียนด้วยกันเลย

ทำเป็นอาย แต่นำทางทุกอย่างเลย ตกหลุมซะแล้วเจ้าหนุ่มน้อย