ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zero no Mono] A very lewd girl ยัยหนูจอมหื่น [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 03, 2019, 10:01:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tdestiny

เด็กมันไม่รู้เรื่องรู้ราวอะไรเลยน้อ

คุณพ่อนี้ก็ตามน้ำไปเฉยเลย555

ไอเด็กนี้ทำเป็นไร้เดียงสาเฉยเลย หลอกคนอื่านอย่างผมซะสนิทเลย

Loligod

เด็กมันร้าย

จบแบบนนี้ คนใหม่ก็ไม่น่าจะนาน

Delta360

ขัดใจมาก คนวาดเจ้านี้ วาดโลลินมโต แต่ไม่ยักกะ วาดจักวาลคุณแม่เลย

b522055023

อย่าให้ความเงี่ยนครอบงำเจ้านะคุณลุง สู้ไว้ๆ  ::Touchy::

หยุดนะเด็กอวดดี อย่างงี้ต้องสั่งสอน  ::WowWow:: 555+
------------------------------------------------
ตอนจบนี่อ้าว  ::Hungry:: งี้ก็ได้ทั้งแม่ได้ทั้งลูกเลยสิครับ  ::Fighto::

สลัดผักใส่ไข่

เด็กมันยั่วจริงๆ ใครล่ะจะอดใจไหว

สรุป คนที่แล้วก็โดนแบบนี้สินะ แม่ชินแล้วด้วย พ่อโชคดีจริง

bigboy001

::Thinking::  มันออกจะแปลกๆ อยู่นะ เธออาจไม่ได้อายุน้อยก็ได้แต่เผอิญร่างกายเป็นเด็กแต่มีเครื่องใหญ่ ตาลุงก็อย่าเรื่องมากจัดหนักไปเลย จะได้รู้สำนึกซะบ้างว่า หำ ย่อมแกร่งกว่า หอย แน่นอน ::DookDig::

Liftzthekop

ถ้าจะอ่อยขนาดนี้ยังไงก็ต้องจัดให้สักน้ำล่ะนะ 5555

ผิดคาดไปนะครับคุณแม่ 555

Northstar Rta

เด็กยั่วเสียขนาดนี้แล้ว ยังจะปล่อยให้คันต่อไปหรือ
ต้องดูแลทั้งแม่และลูกจะไหวหรือเปล่า แค่ลูกสาวคนเดียวคุณพ่อก็ท่าทางจะแย่แล้ว

Peera canalitartis

uta01

รู้ว่าเสี่ยงแต่คงต้องขอลอง................คุกก็ต้องคุกล่ะคับคุณพ่อ ถือซ่ะว่าถ้าได้กินบ่อยๆแล้วจะเป็นอมตะนะคับ

virgoranger

ถ้าขนาดนี้ เอาเลยมั้ยยย

Edit หนีเพราะทนไม่ไหวนี้เองง

Tuwarpzone

ดีใจที่จะได้พ่อใหม่ แต่ดูท่าทางจะได้อย่างอื่นมากกว่าพ่อละมั้ง
ว่าแล้วที่มีใหม่ เพราะคนเก่าเอาไม่ไหวนี่เอง

naris1423

คารินนี่ ยั่วน่าดูเลย สงสัยจะเซ็กจัด แต่พ่อเลี้ยงจะทนไหวไหมนะ

สรุปแล้ว แม่คารินก็รู้เรื่อง แถมยังเซ็กจัดทั้งแม่ทั้งลูกรอกคุณพ่อคนใหม่จะทนไหวไหมนะ

bomb1021

เด็กมันยั่ว คงต้องจัดหนัก

edit พ่อคงหนักหน่อยนะ ทั้งแม่ทั้งลูก service จนฟ้าเหลือง

ตอนหน้าไปเหมาทั้งบ้านเค้าแน่เลยอ่ะ

CoolNook Thangsakul

พึ่งรู้หรอเนี้ย อ่อยซะอย่างนั้นอ่ะ เป็นผมลักหลับไปละ 555