ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shimotsuki Juugo] Otona Wa Omocha ของเล่นรุ่นใหญ่ 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 30, 2019, 06:41:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pfrankz

จุนนี่ดูไม่ออกจริงๆว่าผญ

แหม่เด็กติดเลยรอบหน้าได้ไปเอาท์ดอร์ด้วย

blacks123

โอกาสอย่างนี้ไม่ได้มีบ่อยๆ ::Evil:: ::Evil:: ::Evil::

Edit รู้สึกชอบเรื้องนี้ยังไงไม่รู้ปกติไม่ค่อยอานแนวโลลิ

yopern

มีเด็กสองคนมานอนแก้ผ้าให้เห็นแถมเรียกให้เปิดซิงให้อีก ถึงจะเห็นคุกอยู่ข้างหน้าก็ไม่สนแล้วแบบนี้ ลุยอย่างเดียว ถ้าไม่ทำเดี๋ยวเด็กมันด่าว่าไอ้ควาย

edit ต้องดูแลตัวเองสุดๆล่ะต่อจากนี้ มีของดีมาให้เล่นถึงห้องแบบนั้น

tombong

freelance

นิ่งไว้อย่าได้เผลอใจ เดียวจะถอนตัวไม่ขึ้น
เวลาโดนจับใด้ก็บอกเด็กมันยั่วนะ หรือไม่ก็บอกไปว่าคิดว่าอายุเกินแล้ว

Barmby

อยู่ๆก็มีหอยสดๆ มาอยู่ตรงหน้า เราจะปล่อยได้อย่างไร  ::Ahoo::

andycarton

เป็นรุ่นใหญ่ใจต้องนิ่ง เจอให้ตั่งกล้องถ่ายแถมชวนร่วมวงต้วย งานนี้ไม่ต้องนิ่งแล้ว ::DookDig::Edit:ไม่นึกว่าเล่นกันกับเด็กแล้วมันจะสนุกมากเท่านี้ สรุปแล้วทั้งคู่โอเค แต่เป็นประสบการณ์เฉียดคุกนะ  ::DookDig:: ::DookDig::

narawit111

Pattarapol Teng

พี่หมีกินเรียบแน่นอนครับ จังหวะนี้555

2/3 ผมว่าน้อนคนนี้ติดใจแน่นอนครับบ แต่งมาแบบนี้
ปล. แต่ผมแอบอวยน้องอีกคนน ::Glad:: ::Glad:: ::Glad::

xonly-1001

b522055023

สวัสดีปีใหม่ท่าน Kater  ::WowWow::

ไอหมอนี่ดวงมันดีจริงๆ เริ่มอิจฉามันละ เด็กๆ ทั้ง 2 ให้โอกาสขนาดนั้นแล้ว  ::Crying::

ยากที่จะปฏิเสธจริงๆ  ::Grimace::
----------------------------------------------------------------------------
จัดหนักให้เต็มเหนี่ยวไปเลยคุณพี่  ::WowWow:: ชอบลุคน้องทอมมาก  ::Bloody::

ตอนหน้าไปทำนอกสถานที่ซะด้วย  ::Thinking::

Noproblemman

งานนี้บอกเลยว่าไม่
ไม่ปฎิเสธ แต่กินเด็กจะติดคุกมั้ยเนี่ย

เกือบเสียเชิงแล้วมั้ยหล่ะ ดีที่ยังแก้ตัวทัน
ครั้งหน้าน่าจะดีกว่านี้นะ
ขอบคุณครับ