ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ether] Athlete In Stadium โอลิมปิกหยุดโลก 4/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 26, 2018, 05:58:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

showlao

ไอ่คนทำนาฬิกานี่ทำไมมันไม่เก็บไว้ใช้เองฟ่ะ
ปล.ฟังชั่นที่มีมาก็เทพๆๆทั้งนั้นละ 55555

pooman

แบบนี้เขาไม่เรียกว่านาฬิกาหยุดเวลาแล้วครับ มีครบทุกฟังชัน ขนาดนี้ เยดกลางอากาศ 5555 คิดได้ไง

bigboy001

::Thinking::  อย่างที่เคยบอกไว้ว่าถ้านากามีจริงนี่ ลองหลุดไปในมหาลัยเอกชนที่มีแต่สาว ๆ นะ ได้ท้องหมดมหาลัยแน่ๆ  ::DookDig::

glaciar

ไอ่ลอยตัวได้นี่ไม่อยากได้เท่าไร
แต่ไอ่เซฟจุดสุดยอดนี่สิ อยากจะได้เหลือเ้กิ้นนน  ::Yes!::

exsoldier

แม่ง ปล่อยสาว โชว์กลางผู้คนได้ไง เปนผมนะ จะเกบไว้ เลย มีโหมดทำให้เสดตลอดเวลาซะอย่าง ยังไงก็ติด อิอิ   แอบกินเนี่ยนๆ แดกแม่งทั้งเมือง     จริงๆน่าจะมีโหมด ทำให้สาวเงี่ยนมั่งนะ ได้ แบบ เอาเนี่ยนๆ สาวไม่รุว่าโดน อิอิ ::Shy::

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เรื่องนี้เป็นการหยุดเวลาที่มาไกลจริงๆ  จินตนาการเยอะโครต

veronicaz

ไอ้โอลิมปิคเนี่ย ดูตอนแรกๆ ผิวเผิน คงเป็นการ์ตูนแก๊กไม่กี่ตอนจบ
ไปๆมาๆ เหมือนคนเขียนเมากาว หลุดโลก แต่ดันอ่านแล้วเงี่ยน 555 ไหงงั้นไม่รู้เหมือนกัน

lordofthetwo

แต่ละฟังชั่นนี่มันไม่ควรเป็นแค่นาฬิกาแล้วอ่ะครับ มันควรเป็นอุปกรณ์จากนอกโลกอะไรนู่นไปเลย 555

SickSleeplab

มีฟังก์ชั่นย้อนเวลาเหมือนหนังเรื่อง back to the future ก้เจ๋งนะคับแบบย้อนไปแก้อดีตที่ตัวเองทำได้ แต่ไปโลกอนาคตไม่ได้ ไม่งั้นคงเว่อวังไปมากกว่านี้ แต่จะว่าไปมีแค่ฟังก์ชั่น3-4ตอนนี้ก้เยอะเกินละมันยิ่งกว่าพ่อมดเวทมนตร์อีก5555
::HoHo::

elviswhat

นี่มันเครื่องวิเศษแล้วครับไม่ใช่เครื่องหยุดเวลา

DARKAXL

เหอะๆๆ ถึงกับทำให้สาวติดใจยอมเข้าฮาเร็มได้ตั้งคนนึง ไม่ธรรมดาจริงๆ ::GiveMe::
โหมดลอยตัวเคยใช้ตั้งแต่ตอนที่1แล้วนี่ แต่ตอนนั้นไม่ได้ลอยสูงเท่าตอนนี้
เรื่องหน้ากระดาษสั่งได้ดั่งใจ เด็ดมากอ่ะ ต้องติดตาม

icezen

ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆครับ

yopern

ขนาดลอยตัวขึ้นไปจัดกลางอากาศได้แล้ว คงเสียวไม่เบานะ อยากลองมั่ง

keatmano

ฟังก์ชั่นทั้งหลายเป็นหนุ่ม ๆ กลัดมันคิดขึ้นมาทั้งนั้น  ::HoHo:: น่าจะเปลี่ยนจากสาว ๆ เป็นผู้ถูกกระทำ กลายเป็นหนุ่ม ๆ โดนบ้าง ... แต่เรื่องหน้าก็ยังเหมือนเดิม ไม่เปลี่ยนแปลง  ::HoHo::