ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฮันนีมูลลลลลล

เริ่มโดย DEVIL WORLD, พฤษภาคม 23, 2021, 05:13:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kasama.ja

9toulek

อ้าว แล้วสาวเจ้ายังจะเป็นสาวบริสุทธิ์แบบที่คิดไหม

mrzoom

เนื้อเรื่องน่าตื่นเต้นมากครับ อยากรู้ทำไมบีถึงยอม โดนบังคับหรือเต็มใจ  ::DookDig::

Posisbest2

ลองนำเสนอในมุมมองของบุคคลที่ 3 เช่น ดำหรือ วุฒิ ครับ  อาจได้อีกอรรถรส

Hanz3312

แต่งกันได้ไม่นานเธอก็ออกลาย นานไปผู้ชายจะรู้มั้ยว่าเจ้าสาวเขาร้องแรงมากกกก

Sukjai21

สองรุมหนึ่งถ้ามีมุมมองในขณะที่สามีหลับไปต้องตื่นเต้นเร้าใจน่าดู

ones26421

เริ่มเรื่องก็มีเสียวแล้ว

Tichamax12

น้องบีน่าจะโดนแซนวิชแน่ๆ

lucipher666a

เจ้าสาวโดนจัดก่อนเจ้าบ่าว?หรือเจ้าสาวจะเคยมาก่อน?สรุปเจ้าบ่าวยังไงก็ไม่ได้ซิงเจ้าสาสสินะ

Aussadin Bhoonkasem

เคยอ่านคล้ายกับเรื่องนี้แต่นานมาแล้ว ดูเหมือนเรื่องนี้จะซอฟท์ๆกว่านะ แต่รวมๆแล้วได้อารมณ์เสียวไปอีกแบบ

Khunhan Chansuk

mathewa747

ตื่นเต้นดีครับ บีจะโดนอะไรต่อนะ

hart

Aussadin Bhoonkasem

เหมือนจะเคยอ่านเรื่องคล้ายๆกัน แต่ก็นานมากแล้วเรื่องนี้จะซอฟท์กว่่าหน่อยๆนะ(ถ้าจำไม่ผิด) แต่อ่านแล้วได้ฟีลลิ่งดีมากๆ...เสียวดี

kul1

แล้วเจ้าสาวก็โดนคนอื่นเปิดซิงไปก่อน แต่โดนแบบนี้คงติดใจไปนาน