ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 21 "ผิดแผน1 หนีตาย"

เริ่มโดย cd13579, เมษายน 03, 2018, 06:50:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aaa01

ขอบคุณมากครับ ดนัยกันน้องมายจะหนีรอดไหมนะละจะ

akira

ดนัยป่วย เดินทางไม่ไหว แสดงว่าทิ้งระยะห่างพอสมควรล่ะ ถ้างั้นไม่ยิงกันเองเลยล่ะ ปลอดคนแล้วนิ

tree0107

คือ..............นะอีหนูมายพี่ก็เข้าใจนะว่าหนูน่ะนางเอกแต่....มันจะซึนเกินไปป่ะแม่ง....เกือบโดนรุมลงแขกเกี่ยวข้าวอยู่แล้วพี่ดนัยเค้าเจื๋อนมันให้เละไปแล้วยังมียึกๆยักๆว่าเค้าอีกนะเฮ้อ...เพลียจิต

phenix

จากคนคลั่งตอนที่แล้ว..ตอนนี้ห่วงใยล้วนๆ

samwai

ยินดีต้อนรับกลับนะคร้าบ อยากให้ถึงตอนที่น้องมายด์ถึงฝั่งฝาเร็วๆมากๆเลย 55555

exelier

โธ่ดนัย นี่มายด์ยังไม่เคลียยังต้องมาหนีตายจากกลุ่มอีก ไหวมั้ยนะพระเอกของเรา

star_war

นึกว่าท่านนักประพันธ์หายไปไหน ที่แท้ก็ติดสอบนี่เอง
ขอให้จบ และได้คะแนนเต็มทุกวิชานะครับ จบแล้วจะได้คลอดตอนใหม่ๆ อย่างต่อเนื่อง อิอิ
ผมนี่ตามลุ้นน้องมายด์จนตัวโก่งแล้วครับเนี่ย หวังว่าคงจะไม่ผิดหวังนะครับ รอๆ ลุ้นๆ ขอบคุณครับ...

nawin1357

มาแล้วๆไฟติดนานๆน่ะคับรอลุ้นมายโดยเปิดซิงจะได้สมหวังสักที

sniperteam

อ่านและติดตามมาโดยตลอดไม่ได้สนใจฉากเสียวมากเท่าฉากบู๊ สนุกตื่นเต้นมากครับ ลุ้นว่าทีมพระเอกจะมาช่วยตอนไหนยังไง เพราะยังหาตำแหน่งดนัยไม่เจอ แต่ระดับหน่วยรบพิเศษไม่หน้าเกินความสามารถ ขอบคุณครับกำลังสนุกเลยจบแล้ว

Thanakrit Nanthikan

จ่านี่ยอดมนุษย์ปลอมตัวมาปะเนี่ย ฝีมือโคตรเทพเลย

anigkanjana

ดนัยจัดหนักยัยมายเลยโลด เอาให้เลิกแง่งอนตามติดต้อยๆไปโลด

therasak

ยินดีที่ได้พบกันอีก รอคอยมานาน หวังว่าจะได้ติดตามงานดี ๆ อย่างนี้อีกเรื่อยๆ นะครับ พระเอกเรางอมพระรามเลยทั้งเรื่องบู้และเรื่องรัก

typhoon41

ดนัยบาดเจ็บขนาดนี้จะไหวมั้ยครับ 

biggiggog

เกริ่นมาว่าตอนนี้จะมีการเปิดซิง
กะว่างานนี้หวานแหววแน่
ที่ไหนได้ วิ่งหลบกระสุนกันอุตลุด
ขอบคุณมากๆครับ

aek01

ลุ้นอยู่ครับ เมื่อไรเรื่องจะเคลีย จะได้จัดมายให้เต็มที่ซะทีรอมานาน