ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 21 "ผิดแผน1 หนีตาย"

เริ่มโดย cd13579, เมษายน 03, 2018, 06:50:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

2829289

เนื้อเรื่องตื่นเต้น

•====================================•
7/4/2561

คอมเมน ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 7/4/2561 ~7/10/2561 }

•===============================================•

tonnextgen

ดนัยโดนซะยับเลย
มายก็ขาแพลงอีก
โหจะรอดมั้ยเนี่ย

Man_On_The_Moon

สู้ๆดนัย รอดไปให้ได้แล้วเอาคืนให้สะใจหน่อยนะ

B C

หายไปตั้งนาน   กลับมาถึงก็เกมพลิก ถึงกับต้องเฉียดตายเลย    ว่าแต่...ดนัยบาดเจ็บขนาดนี้  จะเสียวไหวหรือ?  >=)

asean

สงสารดนัยจอมบื้อมานานแระ ลุ้นกันจนเหนื่อยได้สมหวังกับน้องมายด์ซะที

chanky2007

น้องมายด์นี่รอมานานมาก
สงสารดนัย แต่ก็สงสารน้องมายด์เหมือนกัน ต้องจัดกันหนักๆ

ฉากบู๊ก็มีให้ลุ้นตลอด เรื่องนี้ ลุ้นทุกฉาก เนื้อเรื่องแน่นมากครับ
ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

nitty46

เจ็บขาถูกเวลาไปอีก มายด์เยกลางป่าแม่มเลยดนัยเอ้ย เอาให้หนัก

papa969

มายเย็บแผลเป็นด้วยแล้วตกลงมารอดได้ไงมายพยุงเข้ามาแรงเยอะมาก

napakon

บู๊แหลกเลยตอนนี้ มายด์จะโดนเปิดตอนไหน

Bad Boy

กลับมาเเล้ว หายไปนานเลยเรื่องนี้ ไฟติดแล้วสินะครับ เดี๋ยวคนอ่านจะช่วยเติมเชื้อไฟให้ลุกโพลงเลย

amtorff73

ขัดใจมาตั้งนาน ไม่รู้จะน้อยใจอะไรนักหนา สมหวังซักทีสินะนายดนัย 55555

Swanzz

สรุปคือเราตามมาทันตอนล่าสุดแล้วใช่ไหมมม คือดีงามมม จะจบยังไงยังงงอยู่เลย

ones26421

bartaa

ขอบคุณมาก ๆ ครับสำหรับเรื่องราวที่เข้มข้น

munkza

ดนัยกลับมาแล้ว รอติดตามอยู่นะครับผม ยังไงก็ขอให้ผลิตผลงานดีๆออกมาให้ได้ติดตามอีกนะคระบ หมดไฟก็พักสักหน่อย เป็นกำลังใจให้นักเขียนนะครับ