ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หนอนเปลี่ยนพันธุ์มนุษย์ (เรื่องสั้นแนวทดลอง)

เริ่มโดย joker socool, มกราคม 22, 2021, 03:12:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ones26421

alohaseed

แค่แฝงร่างแบบไม่ต้องออกมาก็ดีนะฮะ

Ps.​ ตัวแม่จะเป็นยังต่อเนี่ย​ แอบสงสัย

1678405

ผมเห็นด้วยกับหลายๆคอมเม้นนะครับตรงคำว่าพยาธิ น่าจะเปลี่ยนใช้คำว่าปรสิตจะดีกว่าพอบอกว่าพยาธินี่คือมองภาพออกเป็นอย่างอื่นไม่ได้เลยนอกจากตัวยาวๆหัวและหางแหลมๆ

Cb400f

Matsudaira777

มีโอกาสที่เรื่องสั้นจะกลายเป็นเรื่องยาวไหมครับ ชอบแนวนี้

tcm12599

ได้เลยนะ   แนวนี้หาอ่านยาก  ขนาดโดจินคนเขียนยังไม่ค่อยมีเลย  ::Orz::
มีโอกาสจะเป็นเรื่องยาวได้มั้ย  อยากจะตามอ่านต่อทุกช่องทางเลย

gaingane

เป็นเรื่องที่น่าสนใจดีครับ นึกถึงสัมยแรกๆที่เริ่มอ่านเรื่องเสียวเลย จะมีแนวนี้อยู่บ้าง ดีครับๆ

freedom

poster007

densanova

Tanaka Tanaka

เปิดตัวได้น่าตื่นเต้นมากครับ ทำเป็นเรื่องยาวน่าจะได้เลย