ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 17 คลายความทุกข์ให้พยาบาลสาว Part 2

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มีนาคม 27, 2018, 10:01:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

offroad

น่าจะเรียกชินมาคุยและขออนุญาตก่อนนะ ทำแบบนี้เด๋วชินเค้าจะโกรธเอาไม่รู้ด้วย

deamondear

เฒ่า

รู้สึกอิจฉานายปอ๊อดมากๆๆๆต้องไปหาปลักขิกแล้วววว

quantize

pfrankz

babbom

น้องป๊อดทำในห้องแบบนี้ หวังว่าสาวๆ ที่บ้านจะไม่มาเจอนะครับ เป็นห่วงจริงๆ ว่าจะไม่สุขสมหวัง สู้ๆ

sakrinkuk

นิสาสวยมากกำลังตกอยู่ในห้วงของความรักไม่รอดอน่นอน

itschelsea11

เนียนเลยนะป๊อด จะยุ่งไม่เนี่ยถ้านิสารู้ความจริง

รักแท้ ไม่มีจริง

เข้าโรงพยาบาล คราวนี้สุดคุ้ม ได้เมียเป็นพยาบาลเพิ่มมาอีกคน  ::Shy::

nikkyp

ไม่รู้จะคอมเม้นอะไรดีครับ เนื้อเรื่องคาดเดาไม่ถูกจิงๆ มีตัวละครใหม่อีกแล้ว อย่าลืมหลิว หนิง และเพื่อนๆพวกเทอนะครับ

etracker

ขอบคุณมากนะครับ มาคราวนี้คุ้มสุดๆ เลยครับ ได้อ่านทีเดียว 2-3 ตอนเลย ยังไงก็เอามาลงบ่อยๆ นะครับ ผมติดตามเรื่องนี้แล้วถูกจริตมากเลยครับ เรียกว่าเฝ้ารอเลยดีกว่า ^^

zeebraa

tak19

ป๊อดจะทำอะไรก็รีบทำ. เดี๋ยวมีคนมาเห็นเข้าจะอดนะ

winking

ด้วยบุญกุศลี่ทำให้พี่นิสาจะส่งผลให้นายได้เมียอีกคนนะป๊อดลุ้นๆๆต่อไปว่าจะมีใครเข้ามาอีก