ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Peter Mitsuru] MIDARA DUMA แฟนพี่เมียผม [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 15, 2018, 02:56:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Mumei Otoko

หลังจากโดนน้องแฟนซั่ม กะว่าแค่ทีเดียว พอซั่มเสร็จกลายเป็นติดใจ ทำลับหลังอีกหลายรอบ ดีไม่ดีท้องกะน้องแฟนแทน

งานนี้ NTR แหงๆ ::Horror::

Edit: กลายเป็นครอบครัวสุขสันต์ซะงั้น  ::Suffocate::

lodtr122518

Townster Rizel

จะมีการntrแย่งแฟนพี่มั้ย ท่าทางจะมีใจให้ด้วยสิ

Gondar

แบ่งเบาภาระพี่ฃายแบบนี้ น่าจะเป็นอะไรที่ดีไปอีกแบบนะครับ

panjun

ผมโหวตอันนี้ไวววววววววววว้ หรือเปล่านะ 5555555555
แต่เนื้อเรื่องน่าสนใจมาก แต่ผมว่าไม่ชอบรอบเดียวชัวร์
.....
ช็อคกับการติดสนใจของคนพี่ ให้ตายสิยอมรับง่ายๆงี้เลยยยยยยย

พรเทพ อำไ

พี่กับน้อง ร่างกายมันช่างต่างกันเหลื่อเกิน

พรเทพ อำไ

เดี๋ยวนะ น้องมันเดินโทงๆมาแย่งเมียพี่เลย

panurakkee

แน่ใจว่าครั้งเดียวพอ ::HeyHey::

555 ว่าแล้ว

l3ellydesu

ยั่วนักจัดหนักๆเลยไอ้น้องชาย เอาให้ติดใจ 

ขนาดมันต่างกันเกินไปจะไม่รู้สึกกับผัดไม่ใช่เรื่องแปลก

korn4455

เทคพี่สะใภ้กันเลยทีเดียว

เอ้าเกมพลิกเฉย พี่ชายนายจะใจดีเกินไปแล้ววววว

7946410

ใครจะทนไหว แต่งตัวก็ยั่วยวน เวลาเยรสกันก็ร้องเสียงดัง วันนี้ขอเยรสให้หายอยาก

ntcomX

shicki

รอตอนต่อไปครับ ถ้าเมียพี่ผมเอ็กซ์ขนาดนี้คงดี