ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shiono Kou] Senjou no Misshitsu อาจารย์สาวโคตรเอ๊กซ์[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 18, 2022, 09:16:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

untimateleo

พอเดาประเด็นเรื่องออกแล้วแฮะ
::Oops::
(จากสปอยล์คอมเม้นแรกจริงๆ นะ ฮ่า... ขอบคุณเม้นแรกครับ)

จินตนาการต่อไม่ออก.. แต่อยากเห็นสาวร่างเล็กอย่างเจ้าหล่อนจริงๆ
(นี่ถ้าอันเซ็นคงจะเริ่ดยิ่งกว่านี้)

....มีคน Edit มาละครับ เพราะงั้น ขออ่านต่อเลยละกันครับ

ขอบคุณมากๆ ครับผม  ::WooWoo:: ::WooWoo::

.....หลังจากอ่านตอนต่อ.....

แหม!! รู้สึกกระสันขึ้นมาเลย (555+) มันจบครบลงตัวอย่างบอกไม่ถูก (อยากเจอเหตุการณ์แบบนี้จัง ฮ่า..)

ขอบคุณมากครับ.. อ่านแล้วอยากมีเพศสัมพันธ์ขึ้นมาทันที จริงๆ

DARKAXL

เอาล่ะสิ โดนจับได้แหง แต่เอาจริงๆเลิกกับแฟนไปเหอะ ครูเด็ดกว่าเยอะ

สุดท้ายกลายเป็นแข่งกัน3Pซะงั้น แล้วเรื่องถ่ายภาพส่งประกวดล่ะเฮ้ย

Ruktory

จับกล้องแล้วโดนเชือดแน่เลย หรือบทจะมาเป็น 3 คนหน้อ

thaigame01

kengkun

::Ajark:: แฟนเจอรูปลับแล้ว

สรุปมาชิงความเป็นหนึ่งกันสะงั้น  ::Grimace::

note0521

ยั่วขนาดนี้ใครจะไปทนไหว หุ่นสะละบระล่ะหื้มมม  จะโดนจับได้ไหมเนี่ย เกมส์โอเวอร์และมั๊ง ถ้าฉลาดหน่อย ก็เอาเมมออก  

Summermay

แล้วก็ไม่รู้จักเอารูปลงคอมให้เรียบร้อยก่อน เดี่ยวความแตกละทำไง

นี่มันที่สุดของความแฮปปี้เอนดิ้ง

eiaws

แฟนก็น่ารักอยู่แล้วนะ สุดท้ายไปหลงเสน่ห์สาวใหญ่ซะได้จบกัน

หักมุมเฉยเลยแหะ จบกันด้วยดีเลย

pootoo7777

พระเอกเจอดีแน่นอน แต่ไม่แน่นะ อาจจะได้ฝันสองคน หากนางเอกชอบแบบนั้น 555

johnywalker

olkpmo

อยากรู้ว่า มันจะเป็นอย่างไรต่อไป กับอาจารย์สาว ::DookDig::

Kang2018

แฟนขอดูรูปแบบนี้ ออกได้ 2 ทางเท่านั้น ไม่หายนะ ก็ขอแจมไปเลย

subanrl2

ความลับไม่มีในโลกงานเข้าซะแล้วนึกภาพไม่ออกเลยจะเกิดอะไรขี้นน่ากลัวมากๆ

ryu

หนุ่มน้อยโดนสาวใหญ่หลอกกินซักแล้ว
งานนี้ติดใจยาวๆ

เจอแม่มดเฒ่าทำเอาแฟนติดใจไปด้วยเลย