ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ความลับของความรัก 2 (เรื่องยาวแนว NTR)

เริ่มโดย qloolp, เมษายน 19, 2023, 06:28:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

blackjack

::JubuJubu:: สุดยอดครับได้สดแถมแตกในอีก ดูจะติดใจสะแล้วสิ

Popoing

บทรักกำลังดีครับ เป็นกำลังใจไห้ครับ

พอไม่มี สามีอยู่ อะไรๆก็ง่ายขึ้นเยอะ ครับ

oat826

พี่นายอมแล้วครั้งแรก เสียวดี ประทับใจ รอครั้งต่อไปครับ

savana911

รู้สึกว่าเป็นแนวntr ที่นุ่มละมุลมากๆ ครับ

lucipher666a

ชอบมากครับไรท์บทสำนวนที่ใช้เยี่ยมมากครับอ่านลื่นต่อเนื่องได้อารมณ์ดีจริงๆไรท์เขียนลงธัญวลัยไหมครับอยากได้แบบอีบุ๊คครับ

aone

ผมว่าตอนต่อไปมีเสียวยิ่งกว่านี้ครับ สามีพี่นากลับมานี่น่าจะซ้ำต่อเลย แต่ในใจก็อยากให้มี 3p ด้วยเลยตอนหน้า

MBCLK

พี่นาเยี่ยมยอดมากครับ นึกถึงคนรู้จักคนนึงเลย

momoyoyo

teerawatc

ชอบครับ เนื้อหาอ่านง่าย

มีลุ้น ว่าแต่ละคนคิดอะไร มีความต้องการแบบไหน

เหมือนเพื่อนมาเล่าประสบการ์ณให้ฟัง

Chum2000

Tan121

บรรยายได้ดีมากเห็นภาพเหมือนอยู่ในเหตุการณ์เลยครับ

swss2511

มีครั้งแรกต่อไปก็ง่ายที่จะมีผัวมาร่วมวง

We love you so much

ชอบครับ รอตอนต่อไป สุดท้ายแล้วก็อยากแต่อายผัว

asdw

เสียวมาก แต่อย่าหลงรักนะ สงสารผัวเขา รอตอนต่อไปครับ