ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อดีตลับที่หลอกหลอน (ตอน 1 จุดเริ่มต้น)

เริ่มโดย minamaitai boonto, สิงหาคม 27, 2018, 10:42:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

reaperofvirgin

kachainth

097898117

หืม แล้วทำไมลืมลบเบอร์ละนั้น งานงอกเลยโดนขุดอดีตมากินฟรีแน่ๆ

Thanatouch MAN

อ่านตอนแรก มีเรื่องราวน่าติดตามตอนต่อไปว่าจะมาแนวไหนนะครับ

songsak

เป็นอดีตที่ลึกลับแค่ไหนนะ อยากรู้จริงๆครับ

Peera canalitartis

อดีตผ่านไปแล้ว แก้ไขไม่ได้ อยู่กับปัจจุบันครับ อุ๊ย...แมวพิมพ์  ::Shy::

YO Samkha

ฟอตเรื่องมาแนวนี้...นางเองน่าจนโดนใจไม่ใช่น้อย...

pizzahutcha

สู้ๆครับการเจียนครั้งแรกอาจจ่มีอะไรพลาดบ้าง เป็นกำลังใจใหครับ

Victer Capenters

ขอบคุณกับเรื่องสนุกๆที่นำมาแบ่งปันนะ 

include

ขอบคุณสำหรับผลงานครับ

ปูเรื่องได้น่าสนใจเลยทีเดียว

xxxboyz

Pitchaya Dome

น่าสงสารน้องเขาจัง แล้วต่อไปหล่ะ น่าติดตาม

Phoowadol

::Glad::  เป็นจุดเริ่มต้น ที่ปลายทาง คงต้องดำเนินไปอีกไกล ที่แน่ๆ ก่อนตัดสินใจซื้ออะไรมันก็ต้องดูของกันหน่อยหละ ยิ่งเซียนเปิดซิงอย่างเฮีย  ใครมาย้อมแมว ไม่ได้อยู่แล้ว. อย่างน้องเก๋นี่การันตี ความสาว บริสุทธิ์ ล้ายเปอร์เซ็น. ว่าแต่ดูเสร็จแล้วจะจัดเลยรึเปล่า หรือว่า มัดจำก่อนดีอะ.  ::Thinking::

Anan Saidakhot

ดีหน่อยที่น้าโอมไม่ฝืนใจทำอะไรรุนแรงหรือฝืนใจกะเก๋ด้วยอารมณ์หื่นจนเกินไปไม่งั้นครั้งแรกของเก๋คงจบลงด้วยความเข็ดขยาดต่อการมีเซ็กส์ครั้งต่อๆไปเป็นแน่