ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shiden Akira] Titty Hunter นักล่าเต้า [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 03, 2017, 02:27:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

guzzpai

มาตอบครั้งที่สองครับ 

ค่อนข้างชอบนะ ไม่ต้องเน้นอะไรมาก มันก็จะดูหื่นนิดๆ เซ็กซี่ตลกหน่อยๆ 

อยากอ่านแนวนี้อีกครับ แบบที่ไม่ใช่ว่ากระโชกโฮกฮากอะไรมากครับ

biggiggog

อยากรู้เหมือนกันว่า ไอ้หนูเนี่ยจะใจถึงแค่ไหน
::Grimace::

Reggal

ขออ่านต่อนะครับ อยากรู่ว่าจะทำเควสผ่านไหม

MRwarware

biggiggog

พี่สาวน่าจะฝึกให้นานกว่านี้นะ
ไอ้หนูจะได้เก่งเร็วๆ ::Goaway::

zuto

รอมาขยายความ ::Sobad::

คุณพี่สาวค้าบบ ผมจะมาเล่นเกมทุกวันเล้ยย

worachat39

ขอบคุณครับขออ่านหน่อยนะครับเดี๋ยวไว้มาอีกเม้น

seq0010107

worachat39

เหมือนพี่สาวจะใสซื่อนะแต่ทำไมมันเหมือนไม่ใช่เลย 555

Patrick time

ต้นเรื่องน่าติดตาม ขออ่านก่อนนะฮะ เดี๋ยวมาเมนท์

tantan999

จะยังไงดี คือเหมือนมันยังไม่ค่อยสุดในอารมณ์ แต่ก็ตามชื่อเรื่องล่ะครับ นักล่าเต้า ก็ต้องเน้นเต้าอะเนาะ ขอบคุณท่านผู้แปลครับ