ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Senses 8 : ทลายกําแพงใจ

เริ่มโดย punyang, เมษายน 20, 2020, 07:29:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

KengNaJa

ได้คนลูกแล้วจัดคนแม่อีก สวิงแม่ลูกไปเล้ย

Spitzer

สงสารแม่ต้อบพลอยเลยคราวนี้

พรพรม

จะมีประมาณกี่ตอนครับเดาว่าน่าจะ15ตอนกำลังดีเลยนะครับ

kupong

watchaa

ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

แอบได้บริหารตับเล็กน้อย อิอิ

sorlah

::Crying::อ้าวจัดรุ่นใหญ่เปลี่ยนสไตล์มั้ง

bangsan

พึ่งล่อลูกไปเนี่ยกะจะล่ออีกคนเดี่ยวจะกลายเป็นมวยหมูแม่กะลูกพร้อมกัน

amnasi

น้องทิมจะเทครัวแล้วจริงๆ
ลูกสาวรู้จะว่ายังไงล่ะ

dodoza2

เลี้ยงทั้งแม่ทั้งลูกเลยจังหวะนี้ขอบคุณมากครับต้องดูแลต่อแล้ว

cides

oddsk

แม่คงตามลูกมาอยู่ร่วมฮาเร็มเดียวกัน

nan bhuket

::HeyHey::ได้ลูกแล้วต่อด้วยแม่เลยมั้ย

sp502

นายทิมเล่นเอาทั้งแม่ทั้งลูกเลย ไหนๆจะดูแลแล้วก็จัดการเสียเลย

gusjung111

kidzero

ตอนแรกเดาไว้สองแบบจากสภาพคุณเจนจากสภาพตอนท้ายเรื่องคือ
1.ขายตัวเพราะรีบหาเงินค่าเทอมน้องพลอย
2.โดนพลังจิตนายทิมเล่นงาน เพราะตอนทำกับน้องพลอยนายทิมเพ่งสมาธิแรงมาก 
แต่ผิดคาดมาแนวนี้รู้สึกสบายใจขึ้นอย่างน้อยๆคุณเจนก็ยังรอด รู้สึกได้พักตับนิดนึง 555555