ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 56 : เปิดตัวน้องแนนนี่ พริตตี้สาวจากเมืองพล

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 14, 2018, 10:34:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามความเห็น อ่านมาจนจะจบภาคแรก คุณคิดว่าเมียคนไหนของลุงพล "ร้ายที่สุด" ครับ

ใบเฟิร์น
41 (10.6%)
โดนัท
68 (17.6%)
พิมมี่
7 (1.8%)
นาถ
97 (25.1%)
หมอพลอย
37 (9.6%)
ยัยอุ๊
136 (35.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 386

pimmy121

ยิ่งลุงมีสาวในคอลเลคชั่นมากขึ้นแค่ไหน ศัตรูลุงก็ทวีเพิ่มไปเท่านั้น ก็หนุ่มๆอย่างเราอิจฉาลุงเว้ย มาๆเดี๋ยวเหนี่ยวเลย เอาหญิงไปหมด 555

sthanya

ไอ้บอยจะเปลี่ยนเป้าหมายใหม่เหรอ ถ้าเป็นพริตตี้น่ารักน่าลุ้น

SSPor

น้องอุ๊นียังพยศไม่เลิก ต้องมีซ้ำ อยากเห็นบรรดาเมียๆลุงพลรวมตัวกันอีกสักครั้งจังเลย
ปล ขอเป็นกำลังใจนะครับ  ::Fighto::

tdt14023

เป็นข่าวดีมากครับที่จะได้อ่านภาคสองแม้จะเป็นEbookก็ตามจะเข้าไปสนับสนุนแน่นอนครับ ตอนแรกผมคิดว่าน้องอุ๊น่าจะร้ายสุดในบรรดานางเอกภาคแรกแต่พอได้เข้าไปอ่านคอมเม้นของบางท่านที่บอกว่าหมอพลอยน่าจะร้ายสุดเพราะเป็นคนวางแผนให้น้องอุ๊มาเสร็จลุงพลผมก็เริ่มที่จะเอนเอียงไปทางหมอพลอยเสียแล้วสิและอีกอย่างไม่รู้ว่าหมอพลอยจะวางแผนมาเอาคืนลุงพลเราหรือเปล่านี้ซิที่น่ากลัวกว่า

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

ยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ

จะตามไปสนับสนุนให้ถึงที่เลยครับ

review1972

อะฮ้า..ตอนนี้เล่นเปิดตัวว่าที่สมาชิกใหม่ในฮาเร็มของลุงพล 2 คนซ้อนเลยนะครับ แบบนี้ภาค 2 ต้องมันส์สะเด่าแน่นอนอีน้องงงง..5555

tigereac

สาวอุ๊คงเลิกตอแยหรือไม่ก็หลงลีลาลุงพลไปแล้ว ส่วนนายบอยนี้คงเป็นคู่แข่งลุงพลแน่ๆ

Sakdiwichai Ontong

tooboy

ภาคสองนางเอกกระจายออกจากวิทยาลัยพยาบาลแล้ว ทำให้ตัวละครไปหลากหลายขึ้น น่าลุ้นตามครับ

possionseul

ยังรู้สึกไม่สะใจเลย ยัยอุ๊ยังหมดฤทธิ์ จริงๆ ลุงพลต้องจัดมาราธอนข้ามวันแล้ว

Poowanart Koedmanee

หมั่นไส้บักขี้เก็ก พวกนิสัยแบบนี้ดันมีอยู่จริง มีเยอะซะด้วย ตาลุงจะแก้เผ็ดยังไงให้ชิ่งไปถึงพ่อมันด้วย ชั้นเชิงเทวดาบ้าม่อ อย่างตาพล มีรึจะยอมให้บักบอยคาบตัวท้อบไปกินได้ ไม่ยอม ไม่ยอม