ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพลิงรัก ไฟแค้น ตอนที่ 8

เริ่มโดย cdx, มิถุนายน 02, 2019, 01:23:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

betty2556

Bancha Jiravirojfeuangfoo

::Evil::พิพัฒน์เป็นพระยาเทครัวซะแล้ว

api123

อีรุงตุงนังไปหมดเลยนายพิพัฒ จะเป็นพญาเทคฤหาสน์ เหมาหมดบ้านเลยนะเนี่น

sun1188

hanabombam

และแล้วน้องพริ้งก็ไม่ได้ไปต่อ เรื่องมันเศร้า

gai

::Confident::
  นางรองมาแล้ว   ดีใจครับ
  ขอบคุณครับ ผู้แต่ง ขอบคุณครับ

naitoom

ทั้งๆที่รู้ว่าแต่งด้วยไม่ได้ จะดำเนินความสัมพันธ์ต่อก็ไม่ได้ มาตัดน้องพริ้งแบบนี้ก็ถือว่าใจร้ายนะ ถึงแบบนี้จะไม่แฟร์กับพริ้งแต่
แบบนี้ก็ดี แต่พิยดานี่ซิ ทั้งๆที่ท้องอยู่ ต้องมาเป็นเพื่อนเจ้าสาวให้น้องกับผัวตัวเอง ผู้แต่งก็ยืนยันแล้วว่าพิยดาไม่ใช่นางเอกแน่ๆ แบบนี้จะมีภาคพิเศษสำหรับเธอไม๊ครับ

readinggg

อาจจะเพราะ เอมกับอรเด็กเกินจะเป็นนางเอก แต่ผู้หญิงดีๆน่าสงสาร เหมาะเป็นนางเอกมากกว่า

กำพล

เอมกับอรจะรู้ไหมว่าหลานพริ้งเป็นเมียหลวง

Autte Wa

น่าสงสารพิยดา
น่าสงสารหลานพริ้ง
น่าสงสาร เอม อร
แต่ก็เห็นใจพ่อหนุ่ม
ขอให้สมหวังไม่ทะเลาะกันนะ
พี่พี่ น้องน้องกันทั้งนั้น

peddo

นางรองน่ารักจังครับ น่าจะช่วยเข้ามาจัดท่าจัดทางให้เจ้าสาวน้องใหม่หน่อยนะครับ ไม่รู้จะใช้ท่าไรดี เจ้าสาวเยอะเกิน อิฉาจริงๆ
ขอบคุณ​ครับ​

N2610 PP

จับแต่งให้หมด ประกาศให้โลกรู้ว่านี่คือของจริง

Jo Tajima

::HeyHey::สงสัยจะรวบทั้งหมดเปล่าครับนี่ อยากอ่านตอบจบไวๆจังเลยครับ

lit260499

พิพัฒน์จะเหมาสาวๆทั้งหมดเลยหรือ

undercomment

น้องพริ้ง เป็นคนที่สามารถจัดการกับเรื่องทุกอย่างได้อย่างลงตัวจริงๆ  เหมือนเป็นเลขาส่วนตัว ของ พิพัฒน์เลย