ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกด....(แนวครอบครัว ไม่ชอบผ่านครับ)

เริ่มโดย cdx, มกราคม 03, 2018, 10:31:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cdx

ลบ

Against01

อ่านแล้วเสียว ขอบคุณมาก

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

phaii

แนวนี้ใช้ได้เลยครับ อ่านแล้วตื่นเต้นแทนเลย กลัวความแตก

เอกคับ ซั่มๆ

ขอบคุณมากครับเล่าได้อารมมากเลยครับ โดยส่วนตัวผมก็เคยมีประสบการณ์แนวครอบครัวกับน้าสาวของผมและก็แฟนของลูกพี่ลูกน้องทำให้ผมเข้าใจอารมณ์เลยคับว่ามันสุดยอดแค่ไหน

thep59

เป็นนิยายแนวแอบลักลอบที่น่าอ่านอีกเรื่องครับ  สนุกแล้วก็เสียวๆด้วย รอตอนต่อไปครับ ขอบคุณครับ

xonly-1454

::Reader::ดีครับ แนวนี้ ไม่ยืดยาด ไม่หื่นเกิน  ไปกลางๆ ได้อารมณ์ดีครับ  ขอบคุณครับ

ขาวดำ

อ่านมานานในที่สุดก็เจอนักประพันธ์ ต้นฉบับจนได้ ^^

นานจนลืมแล้วว่าอ่านครั้งแรกที่ไหน??
ที่บอร์ดนักประพันธ์ตัวจริงรึเปล่าหว่า ??

ว่าแต่ใคร back up เรื่องราวในบอร์ดขวดโหลไว้ รอกวนนำมมปล่อยจะขอบคุณมากๆครับ ^^
มันก็ไม่แน่

chang1978

แต่งได้ดีครับ ไม่สั้นและไม่ยาวเกินไป จะรออ่านตอนต่อไปนะครับ ขอบคุณครับ

Nikubou

ดำเนินเรื่องได้รวดเร็วปานกามนิตหนุ่มจริงๆ เป็นเรื่องอีกแนวที่ชอบครับ อยากรู้จังเลยว่าความลับจะรั่วไหลไหม

wiseman

ตื่นเต้นเลยครับ สนุกมาก กระชับ รออ่านตอนต่อครัย

xonly-1786

ชอบเลยครับแบบนี้ หยอกไก่ไปเรื่อยนะ ขอบคุณครับ

psm_mach

เรื่องสนุก ตื่นเต้นตรงแอบฟัดกันข้างๆลูกนะครับ รอตอนต่ออยู่นะครับ ขอบคุณครับ

darkangel

เริ่มต้นน้าหลาน  จะมีแบบอื่นอีกไหมครับ

myidol

เนื้อเรื่องแบบนี้ สงสัยจะมรดราม่าตอนจบ เสียวก็เสียว ใจนึงก็สงสารเด็กเกด 

sthanya

เมียรู้ละก็บ้านไม่แตกอย่างเดียวสิ หัวจะแตกเอาด้วยนะ