ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

DEMO ส่วนหนึ่งของเรื่องน้องหมวย !!! สถานที่ไหนนั้น รอลุ้นนะจ๊ะ

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 17, 2020, 12:50:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

สวัสดีครับ เอิ่มม วันนี้ก็นะ เอิ่ม เอาเป็นว่าของขวัญเล็กๆละกันเรื่องน้องหมวยน่ะครับ

อย่างที่ทุกคนรู้กันว่าน้องหมวยเป็นสมาชิกในกิลด์ RedBaRoN ของพวกผม ก่อนอื่นผมอยากให้ทุกคนอ่านและคิดตามนะครับ น้องหมวยเรียนมหาวิทยาลัยปี 1 เธอพักแถวๆบางนา จำได้ไหมที่ผมบอกว่า เธอเป็นนางฟ้าในหมู่โจรแบบพวกผมน่ะ

คิดตามง่ายๆ น้องหมวยตัวเล็ก สูงแค่ 160 เอง ให้คุณนึกถึงเบียร์เดอะว๊อซอ่ะ ตัวเล็กๆ ปุ๊กปิ๊กๆ เสียงแหลมๆ น่ารักๆ แบบนั้นเลย แต่แค่น้องหมวยเธออาจจะไม่สะละบึ้มฮึ่มฮั่ม เหมือนสาวๆทั้งสามแค่นั้นเอง

คือเรื่องน้องหมวยคงต้องขอเล่าตั้งแต่เรื่องก่อนงานเกมส์นะครับ ซึ่งในเรื่องร้านเกะเนี่ยผมไม่ได้ลงรายละเอียดไว้มากมายนัก แต่ก็อาจจะขอเล่าในนี้เลยนะครับทุกคน

1 อาทิตย์ก่อนงานเกมส์จะเริ่มเนี่ย พวกเราก็คุยกันในเกมส์และกลุ่ม MSN ครับว่าจะไปงานเกมส์ใครจะไปมั้ย และก็ตกลงกันครับว่าใครจะไปมั่ง ยุคนั้น FACEBOOK ยังพึ่งเริ่มตั้งไข่เอง HI5 จึงเป็นสิ่งที่ทำให้เราเห็นหน้าค่าตากัน

แต่ก็ไว้ใจไม่ได้หรอก อย่างที่บอกครับว่าเอารูปคนอื่นมาปลอมกันเยอะแยะ แต่น้องหมวยเนี่ยดูท่าทางว่าจะเป็นตัวจริงเสียงจริง เพราะหลายๆคนก็คอนเฟิร์มว่าไปเจอตัวจริงมาแล้ว

แต่อย่างว่าครับ ผมไม่ใช่ประเภทหาความรักในโลกออนไลน์เลย ผมจึงไม่สนใจนัก ต่างจากไอ้เชี่ยกอล์ฟเนี่ย บอกอยากเจอน้องหมวย อยากเจอน้องหมวย

อย่างที่ท่านรู้ครับว่าผมเล่นเกมส์มานานฝีมือก็ถือว่าพอตัวนะ มาถึงตรงนี้ผมอยากให้ทุกท่านที่อ่านอยู่ อย่าเพิ่งคิดว่าผมขี้โม้นะครับ ผมแค่อยากจะเล่าทุกๆอย่างเท่านั้น

และอย่างที่รู้ๆกันว่าคนดังๆในเกมส์มักจะมีคนเข้ามาอย่า ยกตัวอย่างง่ายๆ ในออดิชั่นเนี่ย ใครแต่งตัวดีๆ เต้นเก่งๆ หญิงทักเพียบ ผมบอกเลยว่าหนุ่มๆหลายคนเริ่มหัดนัดเย เพราะออดิชั่นนี่แหละ

อ่ะกลับมาที่เกมส์ที่ผมเล่นผมจะไม่เอ่ยชื่อจริงๆนะยังไงทุกคนก็น่าจะรู้แล้ว ผมขอเรียกตัวย่อว่า R ก็แล้วกัน คือน้องหมวยเนี่ยก็อยู่ในกิลด์พวกเรามาปี 1 แล้วนะ แต่เชื่อมั้ย มีผมแค่คนเดียวที่ไม่ได้คุยกับน้องหมวยเลย

ถามว่าทำไมไม่คุยก็ ผมไม่รู้อ่ะจะคุยอะไร คือนิสัยมึนๆๆ ของไอ้ริวเนี่ยผมก็เอาตัวเองมาเขียนลงไปนั่นแหละ แล้วตอนนั้นคือผมเองก็มีแฟนอยู่แล้วด้วย ผมเลยไม่คิดจะคุยกับใครเอาจริงๆ ผมก็ไม่คิดด้วยซ้ำว่าน้องหมวยมันจะเป็นสาวแท้ๆ

ผมคิดว่าเป็นกระเทยก็ได้ เพราะสมัยก่อนมันไม่มีเปิดกล้องคุยกันนี่นา จะมีก็แคมฟรอก เท่านั้นแหละ คือผมเป็นคนไม่เล่น HI5  ผมโลว์เทคมากๆ ผมรู้จักอย่างเดียวคือ msn ผมก็เลยไม่รู้จะคุยอะไรกับน้องหมวย

แต่ลึกๆแล้วผมเองก็อยากรู้นะว่าน้องหมวยมันเป็นผู้หญิงจริงๆ หรือกระเทยปลอมตัวมา พูดซะเป็นร้อยตำรวจเอกปลอมตัวมาเลยวุ๊ย อ่ะกลับมาเข้าเรื่องต่อหลังจากออกทะเลไปหลายตัวอักษร

คือหลังจากไปหาไอ้กอล์ฟที่พระรามสามแล้วนั่งรื้อฟื้นความหลังกันเนี่ย มันก็เลยบอกว่าผมกับหมวยคุยกันครั้งแรกตอนที่ รับเข้าตี้วอร์ น้องหมวยเล่นนักธนู DEX สายไล่ฆ่า ผมเล่นหมัด POW ก็สายไล่ฆ่าเหมือนกัน

เราจึงอยู่ตี้หัวหมู่ทะลวงฟันด้วยกันตลอด แต่ไม่เคยคุยกันเลย ผมก็คุยกับทุกคนนะ ก็ไม่รู้เหมือนกันว่าทำไม แล้ววันนั้นไม่รู้องค์เทพทรูที่ไหนเข้าสิงผมครับ พอได้พอบัฟจากพระแบบ Full OPTION แถมกล่อง POWER UP MAX

ผมก็วิ่งไล่กระทืบอีกกิลด์ที่จะเข้ามาเสียบบัตรเลย อย่างที่ทุกคนรู้หน้าที่ของผมคือป่วนหน้าบ้าน อย่าให้พระได้บัฟ อย่าให้ตัวเสียบของมันได้วิ่ง และวันนั้นอย่างที่บอกครับไม่รู้เทพทรูที่ไหนเข้าสิง

ผมไล่เก็บกิลด์ฝั่งตรงข้ามไปเกือบ 2 ตี้รวมๆก็ 16 คน คือไม่ได้ไล่เก็บทีละคนนะ สกิลที่ผมใช้มันเป็นสกิลหมู่โดนทีก็หลายตัว แต่ว่ามันติดคริติคอลไง ตู้ม !!!  ทีเดียวนอนตายยกตี้

วันนั้นก็เลยกลายเป็นว่า -RYUKA-  เป็นซุปเปอร์ซัพไปเลย และนั่นแหละคือจุดเริ่มต้นของผมกับน้องหมอย เอ้ยน้องหมวย เอ๊า !!!  ลืมไปว่าจะเล่าย่อๆ งั้นโดดมางานมิตติ้งเลยนะครับ

อย่างที่บอกครับ ว่าตอนงานเกมส์ที่พวกเรานัดเจอกัน ก่อนที่จะกลับพวกเราวางแผนกันเอาไว้ว่า หลังจากนี้เดือนนึงจะจัดมิตติ้งกิลด์อีกครั้ง แน่นอนว่าพวกมันบอก

ไอ้โทน เอาร้านเดิมนะ

ผมก็ยิ้มๆครับแล้วบอกไปว่า " ควeเหอะ "   ลำบากกูอีก คือในกิลด์นั้นผมมีตำแหน่งแค่ลูกกิลด์นะ แต่การที่ไปด่าหัวกิลด์นี่ มันเลยทำให้สมาชิกคนอื่นๆ งงกันไปครับ

อ้อผมลืมบอกไป นี่เป็นครั้งแรกที่พวกสมาชิกคนอื่นๆได้เจอผมนะ ก็ไหว้ก็สวัสดีกันไป มันก็ทำให้ผมรู้นะว่าเด็กช่างกล เด็กอาชีวะ นิสัยดีๆ มันก็มีถมไป แต่บังเอิญไอ้ที่ออกข่าวที่ตีกันน่ะ มันนิสัยไม่ดีแค่นั้นเอง

อ่ะระยะเวลา 1 เดือนนั้นมันก็เกิดเรื่องต่างๆตามที่ผมเล่าผ่านเรื่องร้านเกะ แหละครับ น้องหมวยแม่งก็งี่เง่าน่ารำคาณ ใครเคยเป็นแบบผมจะเข้าใจว่าผู้หญิงสวยๆ บางทีก็ไม่ได้น่ามองทุกคนหรอกจริงมั้ยครับ

อ่ะ 1วันก่อนงานมิตติ้ง วันนั้นพวกเราเข้า MSN คุยกันครับ สมัยก่อนมันไม่มี SKYPE ถ้ามีนะบอกเลย บันเทิงชิบหาย พวกผมคุยกันแบบ ยับอ่ะ แอบซื้อของเล่นกันมั่ง แอบโกหกเมียว่าของราคานู้นนั่นนี่บ้าง

วันนั้นก็คุยๆกันครับว่านัดเจอกันกี่โมง ผมก็บอกว่าคุยๆกันไว้ละกันไม่ว่าง อย่างที่บอกครับ เพราะวีรกรรมของน้องหมวย ที่โคตรงี่เง่า ผมก็เลยเลี่ยงๆที่จะคุยกับเธอ

แต่พอคุยกันในกลุ่ม เธอก็ดูน่ารักกับเพื่อนๆๆ พี่ๆๆ คนอื่นๆนะ หลายคนก็หยอดๆตามประสาแหละครับ หวังมั่ง ไม่หวังมั่ง แต่ส่วนมากจะหวัง หมวยนี่ก็ไม่ธรรมดานะรู้จัก หยอดคนนั้น แซะคนนี้ไปเรื่อย

ผมก็แบบอื้ม โอเครู้แกวละ ผมก็พิมพ์ส่งๆไปนะ ว่าจะไปนอนละนะไอ้พวกเวน รู้มั้ยหมวยพิมพ์มาว่าไง

พี่โทนว่าหนูเวนเหรอ ชิร์

ชิร์พ่อง ผมแบบพิมพ์ไปว่า เหอๆๆ  พิมพ์ไปแบบนั้นเลย แล้วทุกคนรู้อ่ะว่าไอ้เหอๆๆ เนี่ย มันแทนการหัวเราะแบบแห้งๆ ถ้าให้แปลก็คงประมาณว่า " ตลกตายล่ะ "

ไอ้พวกโจรทั้งหลายก็พิมพ์ด่าผมยิกๆๆๆ คือด่าเอาฮาน่ะ ส่วนผมก็บอกไอ้พวกอ่อนเอ๊ย 1-1 ป่ะ ได้หมดนะ คือเอาจริงๆผมก็ไม่ได้เก่งขนาดว่าจะกดพวกมันได้หมดหรอก ผมเองก็ปากดีท้าไปงั้นแหละครับ

เพราะกดกันยังไงก็เอาไม่ลงแน่ๆ เวลก็ตันของก็ตันกันหมดแล้ว พูดเอาฮาว่างั้นเถอะ แต่ว่าตอนนั้นก่อนนอน น้องหมวยก็ทักเอ็มมาครับ โอยมาสีรุ้งอีกแล้วอ่านไม่ออก

ผมเลยไม่ตอบครับแล้วก็เข้านอนเลย ก็อย่างว่าครับพวกเรานัดกันวันเสาร์ ไอ้กอล์ฟก็แบบต้องลางาน ซึ่งก็ไม่มีปัญหาอะไร เพราะมันจ้างเด็กกะดึกควงกะแทนมัน แล้วแบบเฮ้อไอ้ห่ากอล์ฟมันแปลกอยู่อย่าง

ถ้ามันบอกว่าจะไม่เอาคือมันไม่เอาเลย น้องหมวยที่มันเล็งๆไว้มันก็ไม่สนใจ ไปนั่งไปคุยกับหญิงคนอื่นแทน เป็นแบบมันก็ดีเหมือนกันนะ ตัดใจได้ง่ายดี เฮ้ออออออ

อย่างว่าแหละครับ ไม่ว่าจะสมัยไหนคนไทยแม่งก็เลท ผมเลยนัดเลย 5 โมงเย็น เพราะกะว่ายังไงกว่าจะมาก็น่าจะ 6โมงเย็น ไม่ก็ 1ทุ่ม และมันก็เป็นแบบนั้นจริงๆ กว่าจะมาครบองค์ประชุม ก็ล่อไป 6โมงเย็น

แต่ก็ไม่เป็นไรเผื่อเวลาไว้ละสบายไป พอมาถึงไอ้หัวกิลด์มันก็พูดนู่นนี่นั่นนิดหน่อย ตบมือแปะๆๆๆ แล้วก็เริ่มกินกัน อาจจะเพราะวันนั้นมากันแค่ 10-15 คนครับ เราเลยได้นั่งโต๊ะเดียวกันหมด

และแล้วน้องหมวยก็มาครับ วิ่งดุ๊กดิ๊กๆๆ ไอ้พวกหัวงู 7-8 คนก็ลุกขึ้นต้อนรับเลย จนสาวๆที่เหลือแซวกันหมด มีเพียงผมกับไอ้กอล์ฟเท่านั้นที่นั่งกินข้าวกันอยู่ สองคน คือหิวใส้จะขาดครับบอกตรงๆ

คือกินแบบมูมมามเลยผมกับไอ้กอล์ฟอ่ะ ใครเคยดูดราก้อนบอล ตอนที่พวกโกคู กับ เบจิต้ากำลังกินข้าวก่อนศึกประลองเจ้ายุทธภาพ ผมกินแบบนั้นแหละคือหิวมาก หิวใส้จะขาด

ไอ้น้องหมวยก็ทักว่าพี่โทน พี่กอล์ฟ สวัสดี ไอ้กอล์ฟก็จ้าาาาาา น้องหมวย ส่วนผมแค่ยกช้อนขึ้นเพื่อบอกว่าเออรู้แล้ว หมวยก็แบบยืนหน้ามุ่ยๆมั้ง ไม่ได้มองจริงๆครับ

และพวกเราก็กินกันจนถึง 2 ทุ่ม และร้านนั้นมันเป็นร้านดนตรีสดไง พอถึงช่วงๆนึงเขาจะให้แต่ละโต๊ะร้องโต๊ะละ 2 เพลง คือต้องบอกว่านักดนตรีโคตรเทพ ขอเพลงไรมาเล่นได้หมด ดนตรีสดนี่แหละ The Best พอถึงคราวโต๊ะผม

แน่นอนครับสิงห์คาราโอเกะอย่างพี่ติมแม่งขึ้นไปเลย ปวดใจดังไฟสุมทรวง ทะลวงอกฉัน อื้มหื้มเพลงโคตรอมตะ ทุกคนก็ปรบมือกันเกรียวกราวเลย ไอ้ติมลงมา ไอ้ติมพอแล้ว หูกูจะแตกแล้วว

คือแม่งฮามาก พี่ติมแม่งตัวผิดคีย์เลยของบอก จนทุกวันนี้ที่นั่งฟังมันประชุมผ่าน Zoom มันก็ยังร้องผิดคีย์ และพออีกเพลง ต่างคนก็ต่างเกี่ยงอ่ะครับ ผมจะลุกไปเข้าห้องน้ำแม่งก็พลาดเลย ทุกคนแม่งคิดว่าผมจะร้องเพลง

แม่งก็ทั้งผลักทั้งถีบขึ้นไป ผมก็เลยต้องจำใจขึ้นไปเลยตอนนั้น

โอเบเบ้ ชั้นรักเธอเท่านั้น ใต้แสงจันทร์มีเพียงเราสอง

ผมขอเพลง จูบ ของเจสเซสเตอร์ไปคับ เอาจริงๆเพลงนี้ดังตั้งแต่ผมเรียนมหาวิทยาลัยแล้วนะ แต่ไม่ว่าจะกี่ปี ผมก็ว่าจังหวะเพลง เนื้อหาเพลงก็โคตรทันสมัย ทุกวันนี้ผมก็ยังฟังอยู่เลยเนี่ย

พอมีช่วงจังหวะโซโล่ ผมก็พูดออกไมค์ เอ้าไอ้พวกหน้าหมาเอ้ย หน้าม้า ส่งเสียงหน่อย พวกแม่งก็ทั้งเฮ ทั้งด่าผมเลยครับ เอาจริงๆมันก็ไม่ควรทำแบบนี้นะ ร้านมันเป็นที่สาธารณะคนก็มีมากมาย ถ้าย้อนเวลากลับไปได้ ผมก็จะไม่พูดคำๆนี้ออกมาเลย

จะตั้งใจร้องเพลงอย่างเดียว พอร้องจบผมก็ลงมาเข้าห้องน้ำต่อเลยครับ อ่ะเหตุการณ์มันก็มีหลายอย่างนะครับ ขอผ่านไปละกันไว้ค่อยเล่าเต็มๆทีหลัง ข้ามมาตอนกลับเลยละกัน พวกเรากินกันจน 3 ทุ่มและก็ได้เวลากลับกัน

และความซวยก็มาเยือนผม เพราะพวกมันจะไป RCA กันต่อ และผมต้องไปส่งน้องหมวย ควeเหอะ

[ ผม ]  :   หะ เห้ย !!! พวกมึงก็ไปส่งดิ่ กูจะกลับบ้านนอน

[ พี่ติม ]  :  น่าๆไอ้โทนพวกพี่จะไปRoute หรือเอ็งจะไปด้วย

[ ผม ]  :  ไม่ไปเว้ยพี่

[ พี่ติม ]  :  งั้นเอ็งก็ไปส่งน้องหมวย

[ ผม ]  :  ไม่ไปเหมือนกันเว้ย

ในระหว่างที่ผมกำลังเถียงกับพี่ติมอยู่นั้น นางฟ้าในหมู่โจรก็เสือก เอ้ย ไม่ใช่ๆๆ นางฟ้าแสนสวยก็สะเออะ เอ๊ยย ไม่ใช่

นางฟ้าคนงามก็เดินเข้ามาบอกว่า เดี๋ยวหมวยกลับเองก็ได้ค่ะ

โอยเท่านั้นแหละ ไอ้พวกโจรทั้งหลายแม่งมองหน้าผมราวกับจะแดกเลือดแดกเนื้อ คือมันคงพยายามส่งกระแสจิตมาบอกผมอ่ะ

ว่ามึงไปส่งเลย มึงไปส่งเลย มึงอย่าทำน้องหมวยร้องไห้เชียวนะมึง ส่วนผมก็ใช้มุขเดิมครับ ไม่มีตังส์

พอบอกไม่มีตังส์ป๊าป พี่ติมแม่งสวมวิญญาณป๋าเลย ซึ้บบ พรึ่บบ แป๊ะ เขาจับมือผมขึ้นมาแปะกระดาษสีเทาใส่ในมือ

เชี่ยแบงค์พัน พี่ติมแม่งอย่างป๋าเลย เอาจริงๆผมก็มีตังส์แหละ แต่ไม่อยากไปส่ง ผมอยากกลับบ้านนอน แต่พอโดนแบบนี้ผมก็อึ้กอั้กเลย

[ หัวกิลด์ ]  :  จัดไปลูกพี่โทน ท่านเทพริวกะ ส่งน้องหมวยด้วยนะ โชคดี

ผมยังไม่ยอมนะ ในเมื่อเถียงกับพวกมันไม่ได้ ผมยังเหลือไอ้กอล์ฟอยู่ ไอ้กอล์ฟต้องยอมไปส่งน้องหมวยแทนผมแน่ๆ

[ ไอ้กอล์ฟ ]  :  กูไปกับพี่ติมอ่ะ ซอรี่ มายเฟรนด์

เชี่ย เพลงอังกอร์ลอยมาเลยครับ เสมือนท้องฟ้าวิปริต แปรปวนทันใด คือผมต้องไปเองสิ่นะ

สุดท้ายผมก็ต้องข้ามฝั่งนั่ง Taxi ไปสถานีรถไฟฟ้าช่องนนทรีไปลงแบร์ริ่ง

[ หมวย ]  :  พี่โทน ลำบากใจเหรอ

[ ผม ]  :  ไม่เป็นไรหรอก

[ หมวย ]  :  ห้อย !!! 

เอ้าอีห่า เอ้ยขอโทษที่ไม่สุภาพ แต่ตอนนั้นผมคิดในใจแบบนี้จริงๆ อะไรจองมันมาฮงมาหอย เดี๋ยวสอยซะหรอก

ผมก็บอกว่าไม่เป็นไร ไปส่งได้พี่ติมก็ให้ตังส์มาแล้ว เอาจริงๆตอนนั้นผมไม่ห่วงเรื่องภาพลักษณ์เลยนะ

เอาจริงๆเวลาอยู่ต่อหน้าสาวสวย เราก็ต้องแบบป๋าๆหน่อยใช่ป่ะ เปย์ได้เปย์ ปล้ำได้ปล้ำ ผมหมายถึงใจปล้ำเว้ยยคิดไรกัน

แต่ตอนนั้นคือไม่ได้ห่วงภาพลักษณ์เลยครับ จะมองยังไงก็เรื่องของมึงว่างั้นเถอะ วันศุกร์ วันเสาร์ทั้งที ต้องมานั่งรถไกลๆ แล้วแบบโห้ !!!

สมัยก่อนมันไม่ได้สบายแบบสมัยนี้นะการเดินทาง แล้วแบบหมวยก็

[ หมวย ]  :  พี่โทนนนน หมวยอยากไป เสาวรีย์ พาไปหน่อยนะ ไม่เคยไปเดินเลย

ผมคิดในใจนะ อิหยังวะ คือตอนนี้ 3 ทุ่มกว่าแล้วไง บ้านอยู่บางนาอีก ผมก็แบบหงุดหงิดนะเอาจริงๆ

แต่ก็ทำอะไรไม่ได้ครับนอกจากยอมไปตามที่หมอย เอ้ย หมวยขอ ดีนะหมวยบอกผมก่อนที่จะซื้อตั๋วรถไฟฟ้า ไม่งั้นผมคงหงุดหงิดกว่านี้

ผมกับหมวยก็คุยกับเรื่องทั่วๆไปแหละครับ อย่าใส่ใจเลย ไม่นานนักพอมาถึงอนุสาวรีย์ หมวยก็วิ่งเล่นเป็นเด็กเลยครับ คือแบบผู้หญิงเวลาเจอพวกสร้อย ตุ้มหูเนี่ย

โห้ยย วิ่งให้ควั่กเลย ตลาดใต้เซ็นเตอร์วันนี่แทบจะกลายเป็นเขาวงกรดเลย เข้านู่น ออกนี่ วิ่งนั้นเข้านี่ คือผมก็ไม่ได้ว่าอะไรนะ เพราะยังไงวันนี้ก็ไม่ได้เล่นเกมส์แล้วแน่ๆ เมาแอ๋แน่นอนไอ้พวกเวน

ผมว่าเวลาหมวยทำตัวแบบนี้ ก็น่ารักดีนะ แต่ แต่ แต่ แต่ทำไมผมต้องถือของให้เธอด้วยวะไม่เข้าใจ

กางเกงใน เสื้อ ตุ้มหู อื้อหือ ใช้ตูเป็นเบี้ยเลย แล้วแบบแว๊ปนึงที่คิดนะตอนนั้น เฮ้ย !!! ทำไมผมต้องไปบางนาวะ 

นี่ผมสามารถนั่ง 539 หรือไม่ก็ 515 กลับบ้านได้เลยนะ ไม่ถึง 20 นาทีก็ถึงสวนผัก แต่ถ้าไปบางนา กี่ชั่วโมงกว่าจะถึงบ้านล่ะ

แล้วแบบตอนนั้นโทรเลยครับ โทรเลยยยย ผมโทรกลับไปบ้านถามแม่ว่า อยู่บ้านเปล่า จบเลยครับ แม่บอกไม่อยู่บ้าน แม่ไปเยี่ยมป้าที่ต่างจังหวัด

และน้องหมวยของทุกท่านก็เดินมาหาผม พร้อมกับไอศครีม 1 แท่ง เฮ้ออออ

[ หมวย ]  :  ฮี่ๆๆ

[ ผม ]  :  ยังไม่อิ่มอีกเหรอเนี่ย

[ หมวย ]  :  ของหวาน ไม่นับนี่นา

ก็อย่างที่พี่โน๊ตอุดมเคยบอกไว้แหละครับ ว่าผู้หญิงน่ะ จะมีพื้นที่ว่างในกระเพาะสำหรับของหวานเสมอ ดูสนุกดีเนอะหมวย ไม่ดูเวลาเลยจะ 4 ทุ่มแล้ว

ตอนนี้คงต้อง  Taxi  สิ่นะ งบพันนึงก็น่าจะพอมั้ง หมวยก็ยังชวนผมเดินนู่นนี่นั่น ผมก็แอบเฮ้อ เดินก็เดิน ขอแค่อย่างี่เง่าแบบตอนอยู่ในเกมส์ก็พอ

อีกข้อที่สำคัญเพราะที่เดินเล่นด้วยเพราะมันมีแอร์ไงครับเลยไม่ร้อนมาก แต่เดินได้แปปเดียวก็ต้องกลับออกครับเพราะว่าได้เวลาห้างปิด

แล้วแบบพอออกมาเชี่ยแล้ว รถไฟฟ้าก็ปิด โฮลี่ชิท ของแท้ แต่ก็เอาเถอะ มันก็ไม่ได้เกินที่คาดเอาไว้ซะทีเดียว ไปกลับบางนาขึ้นทางด่วนนาจะไม่เกิน 1 พัน ถ้าเกินก็นิดๆหน่อยๆคงไม่เป็นไร

ผมก็แบบอืมมม รถ Taxi ก็ได้วะ อุสส่าห์คิดว่าจะแฮ๊บตังส์พี่ติมสัก 4-5 ร้อย อย่างว่าแหละครับ ของมันไม่ใช่ของเรา ก็คงต้องใช้จ่ายมันไป ตามจุดประสงค์ที่เจ้าของเงินให้มาแหละครับ

[ หมวย ]  :  พี่โทน หมวยอยสกไปดูไฟสนามหลวงอ่ะ

[ ผม ]  :  อ้อ นั่งรถ Taxi ไปนะ นี่พันนึงของพี่ติม ตาม'บาย

แหม อยู่ดีๆก็พูดขึ้นมาเฉ๊ย ส่าอยากไปดูไฟสนามหลวง ผมเลยกยิบเงินส่งให้เลย ไปเลยครับคนเดียว

แล้วหมวยก็แบบ โห๊ !!! อะไรอ่ะพี่ ผมก็เลยบอกไปครับว่า พี่มีหน้าที่แค่ไปส่ง ถ้าหมวยอยากไปที่อื่นต้องไปเอง

หมวยแม่งก็บอก แค่นี้ก็พาไปไม่ได้ ไม่ตามใจเลยอ่ะ ผมก็คิดในใจนะ เป็นเมียกูเหรอ กรูต้องเอาอก เอาใจเนี่ย มิ้นต์ว่าดื้อแล้วนะ ยังไม่ขนาดนี้เลย

[ หมวย ]  :  โห้ !!! ไม่เห็นเหมือนพี่ติม พี่กอล์ฟ พี่คนอื่นๆเลย

นั่นไง อย่างที่ไอ้กอล์ฟบอกเลยครับ แม่งลูกคุณหนูเอาใจชี๊ปหาย ผมเลยบอกว่าอยากให้พี่เสแสร้งแกล้งตามใจ

หรืออยากให้พี่เป็นแบบนี้ แต่ไว้ใจได้ล่ะ

[ ผม ]  :  ถ้าพี่ไม่ตามใจ ป่านนี้หมวยกลับถึงบ้านแล้ว พี่ไม่พามานี่หรอก แล้วเนี่ยน่ะ อะไร บอกพี่ดิ๊

ผมยกแบบทั้งสองข้างขึ้นโชว์ มันเต็มไปด้วยถุงใส่เสื้อผ้า รองเท้า นู่นนี่นั้น มันเต็มสองแขนผมเลยครับ ผมยกขึ้นมาให้หมวยดู เพื่อจะบอกว่า ถ้าผมไม่ตามใจเธอผมไม่ถือให้หรอก

หมวยก็แบบแหะๆๆๆ หมวยขอโทษค่ะพี่โทน ผมก็ถอนหายใจดังเฮ้อเลย ไปเที่ยวกับเหมียวที่เชียงใหม่ อยู่ 3 วัน 2 คืน ยังไม่ต้องแบกของมากมายขนาดนี้ พอสักพักผมก็บอกว่า ป่ะขึ้นรถ TAXI

หมวยก็บอกเย้ๆๆ ไปกันค่ะ พี่โทนน่าร๊ากที่สุดเย๊ยยย เน้นนะครับว่า เย๊ยยย ไม่ใช่เลย  หมวยก็แบบคว้าแขนผมไปควงเลย ผมก็ไม่ได้เขินนะ ไม่ได้มีท่าทีเขินเลย เพราะสาวๆทั้ง 4 คนเธอก็ชอบลากผมแบบเนี้ย

พอขึ้น TAXI ผมก็บอกเลยพี่ครับขึ้นทางด่วนแลยไปบางนา แต่หมวยบอกว่า ให้ไปทางธรรมดาก็ได้ เพราะถนนโล่งแล้ว ผมก็แบบฮึ้ย !!!  ส่วนหมวยก็ดูว่าจะสนุกตามประสาเธอล่ะครับ

[ หมวย ]  :  วันนี้สนุกจัง ไม่ค่อยได้ออกมาแบบนี้เลย

[ ผม ]  :  แหม่ ไอ้กอล์ฟบอกเที่ยวสยามออกบ่อยไม่ใช่เหรอไง

[ หมวย ]  :  อ๊า !!!  พี่โทนรู้ได้ไง ส่อง Hi5 หมวยเหรอ

[ ผม ]  :  เปล่า ไอ้กอล์ฟบอก พี่ไม่ได้เล่น HI5

ผมก็คุยกับหมวยไปเรื่อยนะ รถมันก็วิ่งไปเรื่อยๆตามทางของมันนั่นแหละ หมวยก็ชวนคุยๆๆ นู่นนี่นั้น จนผมบอกว่าให้เบาๆหน่อยเกรงใจพี่ TAXI เขา

โชเฟอร์ก็ดีนะ เขาบอกว่าไม่เป็นไรครับ คุยๆแบบนี้ก็ดีผมจะได้ไม่ง่วง วิ่งงานแต่เช้าแล้ว ต้องรีบหาเงิน ผมก็แบบเอ้า !!! ชิบหายละ ง่วงนอนแล้วมาขับรถเนี่ยนะ ผมเลยแบบมองป้ายเลย ตอนนี้อยู่ไหนละวะ ไม่รู้ล่ะยังไงผมก็ไม่เสี่ยงแน่ๆ

ฮัลโหล เฮ้ยไรนะ ลืมของเหรอ เออๆ  พี่ครับๆ ผมโทษทีนะ ช่วยจอดรถหน่อยผมต้องรีบไปเอาของ

ผมตอแหล แกล้งหยิบมือถือขึ้นมาทำเสียงเหมือนกำลังเครียด แล้วบอกให้ TAXI จอดเลย พี่เขาก็แบบงือ งือ นั่นไงไอ้สัดง่วง ตอนนั้นแบบเชี่ยกูจะตายไหมวะเนี่ย

โชคดีที่มันยังมีสติครับ จอดลงข้างทาง ผมก็รีบลงหมวยก็งง แต่ก็ลงตาม ผมก็บอกว่าขอโทษนะครับพี่ที่ลงกะทันหัน อ่ะผมให้อีก 200 นะครับ ขอบคุณนะครับพี่ ปึ้ง !!!  ผมปิดประตูให้ไวและแกล้งหยิบโทรศัพท์ขึ้นมาโทรอีกครั้ง

จน TAXI มันขับไปลับตา ผมก็เก็บมือถือเลย

[ หมวย ]  :  เง้ออ พี่โทน ทำไรเนี่ย ลงรถทำไม

[ ผม ]  :  โหหห ไม่เห็นเหรอ มันจะหลับแล้วนั่นน่ะ ถ้าหลับในขึ้นมาจะทำไง

ผมก็บอกหมวยไปแบบนั้นครับ หมวยก็แบบงือๆๆๆ ผมมองดูป้ายใกล้ๆแล้วก็พบว่าพึ่งจะมาถึงอ่อนนุช อื้มหืมม กว่าจะถึง เอาอีกแล้วครับพอถึงอ่อนนุช วิญญาณเด็กซนก็เริ่มแผลงฤทธิ์อีกแล้ว

หมวยบอกขอเดินเล่นต่อ พึ่ง4 ทุ่มกว่าๆเอง ผมเลยบอกว่าไม่ได้ รีบกลับบ้านเลย หมวยก็จ๋อยเลยครับ ผมก็แบบ เฮ้ออ ก็ขอโทษไป ไม่ได้ตั้งใจพูดแรง แต่อยากให้กลับบ้านไวๆ เดี๋ยวพ่อแม่เป็นห่วง

[ หมวย ]  :  พ่อแม่ไปเที่ยวฮ่องกง กลับวันอังคาร

เหยดเข้ ลูกคุณหนูตัวจริงเสียงจริง คร๊าบบบบ ผมก็แบบเฮือก เอาจริงเหรอเนี่ย แต่ว่าดูจากการแต่งตัวที่แบบตามเทรนด์แบบนี้ ผมก็ว่าน่าจะจริงๆ หมวยก็มองหน้าผมและถามว่าไรเนี่ยพี่

ผมเลยหยั่งเชิงไปครับว่า ขับรถเป็นไหมเนี่ย เธอบอกเป็นดิ่ ก็มีรถ พอผมถามว่าทำไมไม่ขับมา เธอก็บอกว่ากลัวว่าจะเมาแล้วขับไม่ไหว นี่ก็ตึงๆเนี่ย ผมก็เลยแบบเฮ้ออ ปวดกบาลเลยครับ

ผมเลยบอกอ่ะๆๆๆ งั้นพี่ไปส่งหน้าบ้านพอนะ หมวยก็บอกอื้อๆๆๆ  พูดถึงเรื่องแต่งตัว หมวยก็แต่งตัวสวยไม่เบาเลยนะครับ เสื้อยืดๆพอดีๆตัว กางเกงขาสั้นๆ อย่างที่บอกให้ถ้าอยากรู้ว่าหมวยรูปร่างหน้าตาเป็นยังไง ให้นึกถึงเบียร์ เดอะวอซย์ครับ

เนี่ยๆๆ หมวยไว้ผมยาวๆ หัวฟูๆตามสมัยนิยมของ เด็กมหาวิทยาลัยสมัยนั้น โกรกผมสีน้ำตาลทองๆด้วย แล้วระหว่างที่รอ TAXI นะ อยู่ดีๆหมวยก็ถามผมขึ้นมาครับว่า พี่โทนๆๆ พี่โทนไปลงอ่างจริงๆอ้ะ

ผมนี่หันมองหน้าเลย แบบอิหยังวะ ถามไรเนี่ย เธอบอกว่า ก็เห็นพวกพี่ติม พี่กอล์ฟ แซวอ่ะว่าพี่ไปเก็บ 3 คนเลยอ่ะ หุ้ย !!!  เห็นเงียบๆ แต่ก็หื่นไม่เบานะเนี่ย

[ ผม ]  :  ไม่ต้องถามน่า เป็นเด็กเป็นเล็ก

คราวนี้หมวยโกรธใหญ่เลยครับ เธอบอกเธอโตแล้วนะ บรรลุนิติภาวะแล้ว ไม่ใช่เด็กซะหน่อย ผมเลยแกล้งเธอด้วยการก้มมองที่นมของเธอครับ เธอก็แบบมองหน้าผมแล้วแบบ ยกแขนมากอดอกไว้ ผมก็หัวเราะลั่นเลย

[ ผม ]  :  อ่ะขอโทษๆๆ ไม่เล็ก เอ้ย ไม่ใช่เด็กๆก็ได้

ผมก็พูดไปขำไปนะ มือสองข้างก็ถือของให้เธอโอยย น้องหมวยของรีดเดอร์งอนตุ๊บป่องไปแล้วครับตอนนี้ พออีกแปปเดียว TAXI มาแล้ว หมวยก็รีบขึ้นไปนั่งก่อนเลย

ผมก็แบบอ่ะค่อยๆตามไป แล้วเกิดอะไรขึ้นรู้มะ หมวยแม่งจับมือผมเฉ๊ย !!!  จับอยู่อย่างนั้นอ่ะ ผมก็เลยบอกหมวยว่า ให้บอกทาง TAXI เลย

หมวยก็บอกๆๆๆไปครับ แล้ว TAXI ถามกลับมาเว้ย ว่าใช่เหรอครับ หมวยก็บอกค่ะๆๆๆๆ หมวยแบบจับมือผมแน่นเลย แล้วบีบด้วยนะ ผมก็แบบอะไรของมัน

และพอไม่นานครับ รถ Taxi ก็มาถึงอิเกีย แต่ว่าก็ขับเลยไปเลย ผมก็บอกว่า หมวยไม่ใช่เลยบ้านมาแล้วเหรอ หมวยก็เงียบครับไม่พูดไรเลย และ TAXI ก็จบไฟเลี้ยวแว๊ปๆๆๆ

ผมก็มองนะแถวนี้มันไม่น่าจะมีบ้านคนนะ มีแต่ตึกอาคารพานิชย์ และ เฮ้ย !!!  โรงแรมม่านรูด เฮ้ย !!!  คือแบบ ไม่ได้ตกใจนะที่เห็นม่านรูด คืออย่างที่รู้ว่าตูก็ไม่ได้อ่อนขนาดที่ไม่เคยมี SEX

แต่ไหงน้องหมวยถึงบอกให้ TAXI มาม่านรูดแบบนี้ล่ะ หมวยมองหน้าผมครับและพูดคำๆนึงขึ้นมาครับ

[ หมวย ]  :  หมวยไม่ใช่เด็กๆแล้วนะ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Otaza

ท่าทางจะเปรี่ยวพอตัว เจอครั้งแรกพาเข้าม่านรูดเลย...ในบทเต็มน่าะต้องมีขยายความในความเปรี้ยวของหมวย ว่าเกิดอะไรขึ้น ทำไมใจกล้า..กล้าได้กล้าเสีย..( ส่วนเรื่องราวของเหมียว ทริปไปเชียงใหม่ 3 วัน ขยายได้เยอะเลย )

Angel_p

mnrie

ชิบหายยย

มีน้องในกิลด์คนนึง ชื่อหมวยเหมือนกันน

น่ารักเหมือนกัน

ไม่รู้ว่ามีตัวจริงหรือเปล่าเหมือนกันด้วยครับบบบ

1819

กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

ssaa3112

cd13579

เป็นผมนะมันส์แล้ว ตีแม่มด้วยก้านมะยมนี่ละ แรดนักอีหนู
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

Wheel of Fortune

ขออ่านก่อนนะครับ

....

โหย พูดแบบนี้ โดนพี่โทนขย้ำแน่ ๆ 555

nagatobimaru