ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โสตสยอง ตอน งานล้นคนบาง

เริ่มโดย joker socool, พฤศจิกายน 25, 2018, 05:56:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yu_ei

จะหายไปนานอีกแล้วหรอครับ ยังไงก็จะรอครับไร้ต์  สำหรับตอนนี้ก็ขอไปเชยชมนะครับ

midnightblusie

ตามที่อ่านตำรามา คนที่ฆ่าตัวตายจะไม่ได้ผุด ไม่ได้เกิดไม่ใช่เหรอครับ แต่นี่อ่านแล้วงง

zaaar65

น่าจะมีบท เดินผ่านห้องน้องแอนบ้าง ให้นอ้งแอนได้อายพี่ชาติ แล้วชวนเข้าห้องก่อนไปทำงาน  อิอิ

artherox

จะได้เอากับผีตนไหนอีกล่ะมั้งนี่

theoza007

ดีเลยสิ ได้แบบนี้ ติดตามเลยครับ รีบกลับมาเขียนต่อนะ รอๆ

zekavaror

สงสัย ผีน้องเมย์มีส่วนเกี่ยวข้องด้วยแน่ๆ 

singkanong

น่าจะตั้งชื่อเรื่องว่าโสตเสียวสยองนะครับๆ แห่ะจะชื่ออะไรก็ติดตามชอบครับแนวนี้อยากเจอกะตัวเองแบบนี้บ้างครับมีลุ้นสาวซิงด้วย

nonny

รอบนี้ขอตอบก่อนอ่านนะครับ เพื่ออรรถรสในการเห็นข้อมูลครบระหว่าง...  ::Hunger::

animaru17

ponggunyuki2527

sultant

พระเอกเราน่าจะเจอผีในที่ทำงานใหม่แน่นอนเลย อยากให้เป็นนผีเสียวมากกว่าผีสยองนะครับ

030259

จักรวาลเชื่อมกันหมดแบบนี้สนุกดี

Chamukae

เนื่อเรื่องแปลกดี แนวใหม่ไม่เหมือนใคร 

exelier

โอ้ยตายย ผีไม่หึงด้วย ดีจริมๆ
แต่มีมาก่อน2ตอนเหรอครับ คิดถึงแย่ เรื่องกำลังเจ้มจ้นเลย

ขออีดิทหน่อยนะครับ
เรื่องนี้จะเป็นแนวสุขนิยมปะครับ พอดีเห็นมีตัวละครที่ทำงานมาเพิ่ม น่าเก็บทุกคน
ปล.ว่าแล้วว่ายามมันต้องแปลกๆ

Goddy Semen